Bộ chuyển đổi quang điện các loại

Bộ chuyển đổi quang điện các loại

Bộ chuyển đổi quang điện các loại

Ngành hàng bạn quan tâm

Máy Công Cụ

Khuếch Đại Màn Hình

Máy Chiếu

Tổng Đài Điện Thoại

Chống Sét

Chuông Cửa Màn Hình

Báo Cháy

Khóa Cửa Cổng

Khóa Lực Hút Điện Từ

Khóa Cửa Điện Từ

Khóa Cửa Vân Tay

Chấm Công - Kiếm Soát Ra Vào

Ổ Cứng Cho Bộ Nas

Tủ Mạng - Tủ Rack

Cáp Mạng - Cáp Quang

Camera 4 Trong 1

Camera IP

Đầu ghi hình 5 trong 1

Đầu Ghi Hình IP

Wifi

Switch

Truyền Dẫn Không Dây

Bộ Nas Synology

May Đo - Kiểm Tra

Máy In Nhãn

Tai Nghe - Headphones

GPS - Báo Trộm

Máy In

Phụ Tùng Oto

Máy Tính - Laptop

Bộ Lưu Điện UPS

Điện Thoại IP

Chọn theo Công Nghệ
Chọn theo Mục Đích Sử Dụng
Chọn theo Giá Thành
Bộ chuyển đổi quang điện các loại

Sắp xếp theo:

Bộ chuyển đổi quang 8 kênh cho camera HL-8V1D-20T/R-1080

11.600.000 đ

Bộ chuyển đổi quang điện các loại

Bộ chuyển đổi quang 8 kênh cho camera HL-8V1D-20T/R-1080

Bộ chuyển đổi quang 8 kênh cho camera AHD/CVI/TVI 1.0, 1.3, 2.0MP

Thêm vào giỏ hàng

Bộ chuyển đổi quang 8 kênh cho camera HL-8V-20T/R-1080

9.600.000 đ

Bộ chuyển đổi quang điện các loại

Bộ chuyển đổi quang 8 kênh cho camera HL-8V-20T/R-1080

Bộ chuyển đổi quang 8 kênh cho camera AHD/CVI/TVI 1.0, 1.3, 2.0MP

Thêm vào giỏ hàng

Bộ chuyển đổi quang 4 kênh cho camera HL-4V1D-20T/R-1080

6.000.000 đ

Bộ chuyển đổi quang điện các loại

Bộ chuyển đổi quang 4 kênh cho camera HL-4V1D-20T/R-1080

Bộ chuyển đổi quang 4 kênh cho camera AHD/CVI/TVI 1.0, 1.3, 2.0MP

Thêm vào giỏ hàng

Bộ chuyển đổi quang 4 kênh cho camera HL-4V-20T/R-1080

5.000.000 đ

Bộ chuyển đổi quang điện các loại

Bộ chuyển đổi quang 4 kênh cho camera HL-4V-20T/R-1080

Bộ chuyển đổi quang 4 kênh cho camera AHD/CVI/TVI 1.0, 1.3, 2.0MP

Thêm vào giỏ hàng

Bộ chuyển đổi quang 2 kênh cho camera HL-2V1D-20T/R-1080

4.200.000 đ

Bộ chuyển đổi quang điện các loại

Bộ chuyển đổi quang 2 kênh cho camera HL-2V1D-20T/R-1080

Bộ chuyển đổi quang 2 kênh cho camera AHD/CVI/TVI 1.0, 1.3, 2.0MP

Thêm vào giỏ hàng

Bộ chuyển đổi quang 2 kênh cho camera HL-2V-20T/R-1080

3.200.000 đ

Bộ chuyển đổi quang điện các loại

Bộ chuyển đổi quang 2 kênh cho camera HL-2V-20T/R-1080

Bộ chuyển đổi quang 2 kênh cho camera AHD/CVI/TVI 1.0, 1.3, 2.0MP

Thêm vào giỏ hàng

Bộ chuyển đổi quang điện 14/16 slots

Liên hệ

Bộ chuyển đổi quang điện các loại

Bộ chuyển đổi quang điện 14/16 slots

14/16 khe cắm Hỗ trợ 10 / 100Base-TX / FX chuyển đổi nối tiếp độc lập

Thêm vào giỏ hàng

Bộ chuyển đổi Giga Ethernet sang Quang SFP

Liên hệ

Bộ chuyển đổi quang điện các loại

Bộ chuyển đổi Giga Ethernet sang Quang SFP

1 cổng RJ45 và 1 cổng SFP Giga Ethernet, 5VDC, SFP cài đặt SW3825 serial

Thêm vào giỏ hàng

Bộ chuyển đổi quang điện MODEL3012 Serial

1.850.000 đ

Bộ chuyển đổi quang điện các loại

Bộ chuyển đổi quang điện MODEL3012 Serial

Đầu kết nối cổng điện:1 cổng RJ45, Đầu kết nối cổng quang: Chọn SC hoặc FC hoặc ST

Thêm vào giỏ hàng

Bộ chuyển đổi quang điện GT-SF05SS

Liên hệ

Bộ chuyển đổi quang điện các loại

Bộ chuyển đổi quang điện GT-SF05SS

Cổng UTP: RJ-45, tốc độ 10/100Mbps, Cổng quang: ST/SC/FC, tốc độ 100Mbps (Full Duplex)

Thêm vào giỏ hàng

Bộ chuyển đổi quang điện Postef POC-200DS

Liên hệ

Bộ chuyển đổi quang điện các loại

Bộ chuyển đổi quang điện Postef POC-200DS

Hỗ trợ 10/100 M, song công/bán song công và tự động kiểm soát chế độ kết nối được thiết lập.

Thêm vào giỏ hàng

Bộ chuyển đổi RS-232/485/422 sang quang UT-2278

Liên hệ

Bộ chuyển đổi quang điện các loại

Bộ chuyển đổi RS-232/485/422 sang quang UT-2278

Truyền đồng bộ: điểm – điểm với tốc độc cao: 460Kbps, Hỗ trợ giao diện RS-232/RS-485/RS-422

Thêm vào giỏ hàng

Bộ chuyển đổi RS232/485/422 sang quang UT-277SM

Liên hệ

Bộ chuyển đổi quang điện các loại

Bộ chuyển đổi RS232/485/422 sang quang UT-277SM

Tốc độ truyền: 460Kbps, Đường truyền: 2 sợi multi-mode

Thêm vào giỏ hàng

Bộ chuyển đổi Mini RS-232 sang quang UT-2077

Liên hệ

Bộ chuyển đổi quang điện các loại

Bộ chuyển đổi Mini RS-232 sang quang UT-2077

Giao diện điện: RS-232 trong DB9 cái, Tốc độ Baud: 300-115.2Kbps.

Thêm vào giỏ hàng

Bộ chuyển đổi quang SFP điện 10/100M MODEL3010 Serial

Liên hệ

Bộ chuyển đổi quang điện các loại

Bộ chuyển đổi quang SFP điện 10/100M MODEL3010 Serial

Đầu kết nối cổng điện: 1 cổng RJ45, Đầu kết nối cổng quang: 1 Khe cắm SFP

Thêm vào giỏ hàng

Bộ chuyển đổi RS-232/422/485 sang quang Single mode UT-2377SM

Liên hệ

Bộ chuyển đổi quang điện các loại

Bộ chuyển đổi RS-232/422/485 sang quang Single mode UT-2377SM

Tốc độ truyền: 460Kbps, khoảng cách 60Km, Chế độ làm việc song công/ bán song công không đồng bộ.

Thêm vào giỏ hàng

-50%

Bộ chuyển đổi quang điện OTE103T/OTE103T

1.404.000 đ 2.808.000 đ

Bộ chuyển đổi quang điện các loại

Bộ chuyển đổi quang điện OTE103T/OTE103T

Thiết bị chuyển đổi quang điện 1 cổng, 1 cổng RJ45

Thêm vào giỏ hàng

Hỗ trợ kinh doanh

Hỗ trợ kỹ thuật

Zalo