Cáp mạng - Vật tư mạng DINTEK

Cáp mạng - Vật tư mạng DINTEK

Cáp mạng - Vật tư mạng DINTEK

Ngành hàng bạn quan tâm

Máy Công Cụ

Khuếch Đại Màn Hình

Máy Chiếu

Tổng Đài Điện Thoại

Chống Sét

Chuông Cửa Màn Hình

Báo Cháy

Khóa Cửa Cổng

Khóa Lực Hút Điện Từ

Khóa Cửa Điện Từ

Khóa Cửa Vân Tay

Chấm Công - Kiếm Soát Ra Vào

Ổ Cứng Cho Bộ Nas

Tủ Mạng - Tủ Rack

Cáp Mạng - Cáp Quang

Camera 4 Trong 1

Camera IP

Đầu ghi hình 5 trong 1

Đầu Ghi Hình IP

Wifi

Switch

Truyền Dẫn Không Dây

Bộ Nas Synology

May Đo - Kiểm Tra

Máy In Nhãn

Tai Nghe - Headphones

GPS - Báo Trộm

Máy In

Phụ Tùng Oto

Máy Tính - Laptop

Bộ Lưu Điện UPS

Điện Thoại IP

Chọn theo Công Nghệ
Chọn theo Mục Đích Sử Dụng
Chọn theo Giá Thành
Cáp mạng - Vật tư mạng DINTEK

Sắp xếp theo:

Cáp mạng DINTEK CAT6 UTP 1101-04032

2.850.000 đ

Cáp mạng - Vật tư mạng DINTEK

Cáp mạng DINTEK CAT6 UTP 1101-04032

CAT.6 UTP, 4 pair, 23AWG, 305m/box, Longest working distance: 150m

MODEL SẢN PHẨM T10-2022

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 1136 Lượt mua: 3

Cáp mạng DINTEK CAT5e FTP 1103-03011

2.915.000 đ

Cáp mạng - Vật tư mạng DINTEK

Cáp mạng DINTEK CAT5e FTP 1103-03011

CAT.5e FTP, 4 pair, 24AWG, Bọc nhôm chống nhiễu, 305m/box

MODEL SẢN PHẨM T10-2022

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 668 Lượt mua: 2

-30%

Cáp mạng DINTEK CAT5e UTP 1101-03029

2.190.000 đ 3.131.700 đ

Cáp mạng - Vật tư mạng DINTEK

Cáp mạng DINTEK CAT5e UTP 1101-03029

CAT.5e UTP, 4 pair, 24AWG, 305m/box, Longest working distance: 150m

MODEL SẢN PHẨM T10-2022

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 780 Lượt mua: 2

-30%

Có quà tặng

Ổ cắm Dintek CAT.5e Shielded Keystone Jack 1305-03023

87.000 đ 124.410 đ

Cáp mạng - Vật tư mạng DINTEK

Ổ cắm Dintek CAT.5e Shielded Keystone Jack 1305-03023

Modular Jack - ổ cắm CAT.5e chống nhiễu Fully shielded Keystone Jack, Horizontal, mặt nhấn cáp ngang. Features

MODEL SẢN PHẨM T9-2022

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 979 Lượt mua: 2

-0%

Có quà tặng

Đầu chuyển đổi ODF Dintek FC to FC (couplink) simplex

9.600 đ 9.600 đ

Cáp mạng - Vật tư mạng DINTEK

Đầu chuyển đổi ODF Dintek FC to FC (couplink) simplex

Độ chính xác của kích thước chi tiết cao.

Sản phẩm mới

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 385 Lượt mua: 0

-0%

Có quà tặng

Đầu chuyển đổi ODF Dintek LC to LC (couplink) duplex

24.000 đ 24.000 đ

Cáp mạng - Vật tư mạng DINTEK

Đầu chuyển đổi ODF Dintek LC to LC (couplink) duplex

Standards ISO/IEC 11801

Sản phẩm mới

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 398 Lượt mua: 0

-0%

Có quà tặng

Đầu chuyển đổi ODF Dintek SC to SC (couplink)  duplex

24.000 đ 24.000 đ

Cáp mạng - Vật tư mạng DINTEK

Đầu chuyển đổi ODF Dintek SC to SC (couplink) duplex

SC to SC adaptor (couplink), duplex, for ODF used.

Sản phẩm mới

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 364 Lượt mua: 0

-0%

Có quà tặng

Đầu chuyển đổi ODF Dintek SC to SC (couplink) simplex

9.600 đ 9.600 đ

Cáp mạng - Vật tư mạng DINTEK

Đầu chuyển đổi ODF Dintek SC to SC (couplink) simplex

SC to SC adaptor (couplink), simplex, for ODF used.

Sản phẩm mới

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 397 Lượt mua: 0

-0%

Có quà tặng

Đầu chuyển đổi ODF Dintek ST to ST (couplink) simplex

9.600 đ 9.600 đ

Cáp mạng - Vật tư mạng DINTEK

Đầu chuyển đổi ODF Dintek ST to ST (couplink) simplex

ST to ST adaptor (couplink), simplex, for ODF used.

Sản phẩm mới

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 407 Lượt mua: 0

-0%

Có quà tặng

Dụng cụ nhấn 4 đôi cáp vào ổ cắm, dạng ngang DINTEK (6103-01006)

900.000 đ 900.000 đ

Cáp mạng - Vật tư mạng DINTEK

Dụng cụ nhấn 4 đôi cáp vào ổ cắm, dạng ngang DINTEK (6103-01006)

Dụng cụ nhấn 4 đôi cáp vào ổ cắm, dạng ngang.

Sản phẩm mới

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 522 Lượt mua: 0

-30%

Có quà tặng

Thanh đấu nối cáp Patch panel 24 Port Dintek CAT.6A 19 inch (1406-00011)

490.000 đ 700.700 đ

Cáp mạng - Vật tư mạng DINTEK

Thanh đấu nối cáp Patch panel 24 Port Dintek CAT.6A 19 inch (1406-00011)

24 PORT 1U CAT.6A UTP SNAP-IN PANEL

MODEL SẢN PHẨM T9-2022

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 504 Lượt mua: 0

-30%

Có quà tặng

Modular Jack - Ổ cắm Dintek CAT.6A for 10GB Dintek (1505-05001)

235.000 đ 336.050 đ

Cáp mạng - Vật tư mạng DINTEK

Modular Jack - Ổ cắm Dintek CAT.6A for 10GB Dintek (1505-05001)

Modular Jack - ổ cắm CAT.6A for 10Gb, chống nhiễu, chuẩn công nghiệp.

MODEL SẢN PHẨM T9-2022

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 1070 Lượt mua: 2

-30%

Có quà tặng

Modular Jack - Ổ cắm Dintek CAT.6 EZI-Keystone Jack Dintek (1305-04043)

79.200 đ 113.256 đ

Cáp mạng - Vật tư mạng DINTEK

Modular Jack - Ổ cắm Dintek CAT.6 EZI-Keystone Jack Dintek (1305-04043)

EZI-Keystone Jack, Vertical, mặt nhấn cáp đứng.

Model sản phẩm 5-2022

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 349 Lượt mua: 0

-30%

Có quà tặng

Modular Jack - Ổ cắm thoại RJ11 Keystone Jack Dintek Cat.3 Unshielded (1305-01007)

29.000 đ 41.470 đ

Cáp mạng - Vật tư mạng DINTEK

Modular Jack - Ổ cắm thoại RJ11 Keystone Jack Dintek Cat.3 Unshielded (1305-01007)

Accepts 22~26AWG, stranded or solid wire.

MODEL SẢN PHẨM T9-2022

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 466 Lượt mua: 0

-30%

Có quà tặng

Bọc cao su Modular boot Dintek RJ-45 (1601-XXXX)

139.000 đ 198.770 đ

Cáp mạng - Vật tư mạng DINTEK

Bọc cao su Modular boot Dintek RJ-45 (1601-XXXX)

Màu: đỏ, cam, vàng, xanh, dương, xám, trắng, đen.

MODEL SẢN PHẨM T9-2022

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 695 Lượt mua: 1

-30%

Mặt nạ 3 port DINTEK 1303-11025

27.000 đ 38.610 đ

Cáp mạng - Vật tư mạng DINTEK

Mặt nạ 3 port DINTEK 1303-11025

Face plates - Mặt nạ 03 port, US type, 70 x 114mm - Mặt phẳng

MODEL SẢN PHẨM T9-2022

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 768 Lượt mua: 0

-30%

Ổ cắm CAT.5E DINTEK 1305-03048

39.000 đ 55.770 đ

Cáp mạng - Vật tư mạng DINTEK

Ổ cắm CAT.5E DINTEK 1305-03048

Modular Jack - ổ cắm CAT.5e Keystone Jack, Vertical, F-Jack

MODEL SẢN PHẨM T9-2022

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 914 Lượt mua: 0

-36%

Đầu mạng RJ45 DINTEK CAT.6S-FTP (1501-88032)

1.530.000 đ 2.406.690 đ

Cáp mạng - Vật tư mạng DINTEK

Đầu mạng RJ45 DINTEK CAT.6S-FTP (1501-88032)

Số lượng 100 đầu/bịch bọc kim loại chống nhiễu

MODEL SẢN PHẨM T9-2022

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 999 Lượt mua: 2

-30%

Nắp chụp và đầu gài chống thoát cho đầu RJ45 (1601-00008)

395.000 đ 564.850 đ

Cáp mạng - Vật tư mạng DINTEK

Nắp chụp và đầu gài chống thoát cho đầu RJ45 (1601-00008)

Số lượng 100 đầu/bịch.

MODEL SẢN PHẨM T9-2022

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 880 Lượt mua: 0

-30%

Đầu mạng xuyên thấu ezi-PLUG DINTEK (1501-88054)

765.000 đ 1.093.950 đ

Cáp mạng - Vật tư mạng DINTEK

Đầu mạng xuyên thấu ezi-PLUG DINTEK (1501-88054)

Số lượng 100 đầu/bịch.

MODEL SẢN PHẨM T9-2022

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 784 Lượt mua: 0

-30%

Đầu mạng RJ45 DINTEK UTP Cat.6 (1501-88027)

545.000 đ 779.350 đ

Cáp mạng - Vật tư mạng DINTEK

Đầu mạng RJ45 DINTEK UTP Cat.6 (1501-88027)

Số lượng 100 đầu/bịch.

MODEL SẢN PHẨM T9-2022

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 1102 Lượt mua: 6

-21%

Đầu mạng RJ45 DINTEK UTP Cat.5e (1501-88052)

350.000 đ 443.300 đ

Cáp mạng - Vật tư mạng DINTEK

Đầu mạng RJ45 DINTEK UTP Cat.5e (1501-88052)

Số lượng 100 đầu/bịch.

MODEL SẢN PHẨM T9-2022

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 1064 Lượt mua: 2

Cáp mạng DINTEK CAT6A SFTP 1105-06008

7.315.000 đ

Cáp mạng - Vật tư mạng DINTEK

Cáp mạng DINTEK CAT6A SFTP 1105-06008

CAT6A SFTP, 305m, chống nhiễu, màu xám

Model sản phẩm 5-2022

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 813 Lượt mua: 0

Cáp mạng DINTEK CAT6A FTP 1105-06006

7.128.000 đ

Cáp mạng - Vật tư mạng DINTEK

Cáp mạng DINTEK CAT6A FTP 1105-06006

CAT6A FTP, 305m, chống nhiễu, màu xám

Model sản phẩm 5-2022

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 771 Lượt mua: 0

-30%

Cáp mạng DINTEK CAT5e FTP 1101-03003CH

2.550.000 đ 3.646.500 đ

Cáp mạng - Vật tư mạng DINTEK

Cáp mạng DINTEK CAT5e FTP 1101-03003CH

CAT5e FTP, 305m, Bọc nhôm chống nhiễu, màu xám

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 632 Lượt mua: 0

-30%

Cáp mạng DINTEK CAT6 UTP 1101-04013 outdoor

4.430.000 đ 6.334.900 đ

Cáp mạng - Vật tư mạng DINTEK

Cáp mạng DINTEK CAT6 UTP 1101-04013 outdoor

CAT6 UTP, 305m, treo ngoài trời, Thép gia cường dùng treo móc

MODEL SẢN PHẨM T9-2022

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 1442 Lượt mua: 1

Cáp mạng DINTEK CAT6 SFTP 1107-04001CH

6.875.000 đ

Cáp mạng - Vật tư mạng DINTEK

Cáp mạng DINTEK CAT6 SFTP 1107-04001CH

CAT6 SFTP, 305m, Bọc nhôm chống nhiễu,màu xám

Model sản phẩm 5-2022

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 1115 Lượt mua: 1

Cáp mạng Dintek CAT6 UTP 1101-04023

Liên hệ

Cáp mạng - Vật tư mạng DINTEK

Cáp mạng Dintek CAT6 UTP 1101-04023

CAT6 UTP, 100m/thùng, màu xám

MODEL SẢN PHẨM T9-2022

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 701 Lượt mua: 1

-30%

Cáp mạng treo ngoài trời DINTEK CAT5e 1101-03011A

3.780.000 đ 5.405.400 đ

Cáp mạng - Vật tư mạng DINTEK

Cáp mạng treo ngoài trời DINTEK CAT5e 1101-03011A

Cáp mạng treo ngoài trời CAT5e, 305m

MODEL SẢN PHẨM T9-2022

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 878 Lượt mua: 1

-30%

Dây nhảy quang patch cord DINTEK 2104-07019

158.000 đ 225.940 đ

Cáp mạng - Vật tư mạng DINTEK

Dây nhảy quang patch cord DINTEK 2104-07019

Multi-mode OM2, duplex, LC/LC, 3M, DINTEK

MODEL SẢN PHẨM T9-2022

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 2439 Lượt mua: 2

-30%

Dây nhảy quang patch cord DINTEK 2104-15001

158.000 đ 225.940 đ

Cáp mạng - Vật tư mạng DINTEK

Dây nhảy quang patch cord DINTEK 2104-15001

Multi-mode OM2, duplex, LC/SC, 3M, DINTEK

MODEL SẢN PHẨM T9-2022

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 1708 Lượt mua: 1

-30%

Dây nhảy quang patch cord DINTEK 2104-03021

158.000 đ 225.940 đ

Cáp mạng - Vật tư mạng DINTEK

Dây nhảy quang patch cord DINTEK 2104-03021

Multi-mode OM2, duplex, SC/SC, 3M, DINTEK

MODEL SẢN PHẨM T9-2022

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 1145 Lượt mua: 2

-30%

Dây nối quang DINTEK 2105-02013

49.000 đ 70.070 đ

Cáp mạng - Vật tư mạng DINTEK

Dây nối quang DINTEK 2105-02013

Fiber pigtail 50/125um, Multi-mode OM2, simplex, SC, 1M, DINTEK

MODEL SẢN PHẨM T9-2022

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 1620 Lượt mua: 0

-30%

Dây nhảy Patch Cord DINTEK 1201-06003

275.000 đ 393.250 đ

Cáp mạng - Vật tư mạng DINTEK

Dây nhảy Patch Cord DINTEK 1201-06003

Patch Cord UTP Cat.6A 10Gb, 3.0m, 2 đầu đúc RJ45, Gray - DINTEK

MODEL SẢN PHẨM T9-2022

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 1004 Lượt mua: 0

-31%

Dây nhảy Patch Cord DINTEK 1201-06036

245.000 đ 355.250 đ

Cáp mạng - Vật tư mạng DINTEK

Dây nhảy Patch Cord DINTEK 1201-06036

Patch Cord FTP Cat.6A 10Gb, 2.0m, 2 đầu đúc RJ45, Gray - DINTEK

MODEL SẢN PHẨM T9-2022

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 1035 Lượt mua: 0

-30%

Dây nhảy Patch Cord DINTEK 1201-06033

175.000 đ 250.250 đ

Cáp mạng - Vật tư mạng DINTEK

Dây nhảy Patch Cord DINTEK 1201-06033

Patch Cord UTP Cat.6A 10Gb, 1.0m, 2 đầu đúc RJ45, Gray - DINTEK

MODEL SẢN PHẨM T9-2022

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 1580 Lượt mua: 0

-30%

Dây nhảy Patch Cord DINTEK 1201-06090

145.000 đ 207.350 đ

Cáp mạng - Vật tư mạng DINTEK

Dây nhảy Patch Cord DINTEK 1201-06090

Patch Cord UTP Cat.6A 10Gb, 0.5m, 2 đầu đúc RJ45, Gray - DINTEK

MODEL SẢN PHẨM T9-2022

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 1009 Lượt mua: 0

Dây nhảy Patch Cord DINTEK 1201-04220

66.000 đ

Cáp mạng - Vật tư mạng DINTEK

Dây nhảy Patch Cord DINTEK 1201-04220

Patch Cord UTP Cat.6, 5.0m, 2 đầu đúc RJ45, Blue

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 821 Lượt mua: 0

Dây nhảy Patch Cord DINTEK 1201-041XXX

47.000 đ

Cáp mạng - Vật tư mạng DINTEK

Dây nhảy Patch Cord DINTEK 1201-041XXX

Patch Cord UTP Cat.6, 3.0m, 2 đầu đúc RJ45, Blue, Yellow

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 1801 Lượt mua: 0

Dây nhảy Patch Cord DINTEK 1201-0421X

39.500 đ

Cáp mạng - Vật tư mạng DINTEK

Dây nhảy Patch Cord DINTEK 1201-0421X

Patch Cord UTP Cat.6, 2.0m, 2 đầu đúc RJ45, Gray, Yellow - DINTEK

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 1688 Lượt mua: 0

« 1 2 3 4 »

Hỗ trợ kinh doanh

Hỗ trợ kỹ thuật

Zalo