Cáp quang - Phụ kiện mạng | Cáp mạng giá rẻ

Cáp quang - Phụ kiện mạng | Cáp mạng giá rẻ

Cáp quang - Phụ kiện mạng | Cáp mạng giá rẻ

Nhập email để nhận thông tin khuyến mãi.

CÔNG NGHỆ
MỤC ĐÍCH SỬ DỤNG
THEO GIÁ TRỊ
Cáp quang

Sắp xếp theo:

Cáp quang treo 24 sợi đa mode OM2 GYTC8S-MM-24A1a

81.000 đ

Cáp quang

Cáp quang treo 24 sợi đa mode OM2 GYTC8S-MM-24A1a

Cáp quang treo 24 sợi, G652D, có dây gia cường, đa mode

Cáp quang treo 12 sợi đa mode OM2 GYTC8S-MM-12A1a

50.000 đ

Cáp quang

Cáp quang treo 12 sợi đa mode OM2 GYTC8S-MM-12A1a

Cáp quang treo 12 sợi, G652D, có dây gia cường, đa mode

Cáp quang treo 8 sợi đa mode OM2 GYTC8S-MM-8A1a

40.000 đ

Cáp quang

Cáp quang treo 8 sợi đa mode OM2 GYTC8S-MM-8A1a

Cáp quang treo 8 sợi, G652D, có dây gia cường, đa mode

Cáp quang treo 6 sợi đa mode OM2 GYTC8S-MM-6A1a

35.000 đ

Cáp quang

Cáp quang treo 6 sợi đa mode OM2 GYTC8S-MM-6A1a

Cáp quang treo 6 sợi, G652D, có dây gia cường, đa mode

Cáp quang treo 4 sợi đa mode OM2 GYTC8S-MM-4A1a

30.000 đ

Cáp quang

Cáp quang treo 4 sợi đa mode OM2 GYTC8S-MM-4A1a

Cáp quang treo 4 sợi, G652D, có dây gia cường, đa mode

Cáp quang luồng ống 24 sợi đa mode OM2 GYXTW-MM-24A1a

71.000 đ

Cáp quang

Cáp quang luồng ống 24 sợi đa mode OM2 GYXTW-MM-24A1a

Cáp quang luồn ống 24 sợi, đa mode

Cáp quang luồn ống 12 sợi, đa mode OM2 GYXTW-MM-12A1a

41.000 đ

Cáp quang

Cáp quang luồn ống 12 sợi, đa mode OM2 GYXTW-MM-12A1a

Cáp quang luồn ống 12 sợi, đa mode

Cáp quang luồng ống 8 sợi đa mode OM2 GYXTW-MM-8A1a

30.000 đ

Cáp quang

Cáp quang luồng ống 8 sợi đa mode OM2 GYXTW-MM-8A1a

Cáp quang luồn ống 8 sợi, đa mode

Cáp quang luồng ống 6 sợi đa mode OM2 GYXTW-MM-6A1a

25.200 đ

Cáp quang

Cáp quang luồng ống 6 sợi đa mode OM2 GYXTW-MM-6A1a

Cáp quang luồn ống 6 sợi, đa mode

Cáp quang luồng ống 4 sợi Multimode OM2 GYXTW-MM-4A1a

20.000 đ

Cáp quang

Cáp quang luồng ống 4 sợi Multimode OM2 GYXTW-MM-4A1a

Cáp quang luồn ống 4 sợi, đa mode

Cáp quang 96FO

38.000 đ

Cáp quang

Cáp quang 96FO

Cáp quang 96FO, Cáp quang đệm lỏng

Cáp quang 24FO

26.400 đ

Cáp quang

Cáp quang 24FO

Cáp quang 24FO, Cáp quang đệm lỏng

Cáp quang 12FO

21.000 đ

Cáp quang

Cáp quang 12FO

Cáp quang 12FO, Cáp quang đệm lỏng

Cáp quang 4FO

5.600 đ

Cáp quang

Cáp quang 4FO

4 sợi quang đơn mode, chuẩn ITUT G.652.D.

Cáp quang 1 core

2.200 đ

Cáp quang

Cáp quang 1 core

1 sợi quang đơn mode, chuẩn ITUT G.652.D

Cáp quang AMP outdor Multimode 62.5/125µm

Liên hệ

Cáp quang

Cáp quang AMP outdor Multimode 62.5/125µm

Thích hợp cho đường cáp trục chính nối những tòa nhà (treo trên không, đi trong ống, hay chôn trực tiếp)

Cáp quang ourdor Multimode 50/125µm 4-12 core

Liên hệ

Cáp quang

Cáp quang ourdor Multimode 50/125µm 4-12 core

Cáp có lớp jacket UV bảo vệ cáp khỏi môi trường khắc nghiệt ngoài trờ

Cáp quang ourdor Multimode 62.5/125µm

Liên hệ

Cáp quang

Cáp quang ourdor Multimode 62.5/125µm

Thích hợp cho đường cáp trục chính nối những tòa nhà (treo trên không, đi trong ống, hay chôn trực tiếp)

Cáp quang Multimode 4 sợi (4 core/4 FO)

Liên hệ

Cáp quang

Cáp quang Multimode 4 sợi (4 core/4 FO)

Khoảng vượt lên đến 500m, Bước sóng hoạt động của sợi quang: 850 nm và 1300 nm.

Cáp quang Multimode 8 sợi (8 core/8 FO)

Liên hệ

Cáp quang

Cáp quang Multimode 8 sợi (8 core/8 FO)

Khoảng vượt xa lên đến 500m, được thiết kế phi kim loại với vật liệu cách nhiệt, chống sét tốt

Cáp quang Multimode 12 sợi (12 core/12FO)

Liên hệ

Cáp quang

Cáp quang Multimode 12 sợi (12 core/12FO)

Khoảng vượt lên đến 500m, Cáp được thiết kế phi kim loại với vật liệu cách nhiệt tốt

Cáp quang Multimode 24 sợi (24 core/24FO)

Liên hệ

Cáp quang

Cáp quang Multimode 24 sợi (24 core/24FO)

Khoảng vượt lên đến 500m, Cáp được thiết kế phi kim loại với vật liệu cách nhiệt tốt

Cáp quang single mode 12 core chôn trực tiếp

Liên hệ

Cáp quang

Cáp quang single mode 12 core chôn trực tiếp

Bước sóng hoạt động của sợi quang: 1310nm và 1550nm.

Cáp quang luồn cống singlemode 8FO/core

Liên hệ

Cáp quang

Cáp quang luồn cống singlemode 8FO/core

Bước sóng 1310nm và 1550nm, loại vỏ nhựa HDPE màu đen chịu lực

Cáp quang chôn trực tiếp single mode 16 Core/ 16FO

Liên hệ

Cáp quang

Cáp quang chôn trực tiếp single mode 16 Core/ 16FO

Bước sóng họat động của sợi quang: từ 1310nm và 1550nm.

Cáp quang luồn cống singlemode 4 core/FO

Liên hệ

Cáp quang

Cáp quang luồn cống singlemode 4 core/FO

Các bước sóng là : 1310 - 1550nm, Chiều dài tối đa: 6000 m

Cáp quang treo singlemode 16FO/core

Liên hệ

Cáp quang

Cáp quang treo singlemode 16FO/core

Lõi sợi quang: cáp treo 16 sợi Singlemode 9/125µm

Cáp quang treo singlemode 24FO/core

Liên hệ

Cáp quang

Cáp quang treo singlemode 24FO/core

Lõi sợi quang: cáp quang Singlemode 9/125µm, Đã được kiểm tra qua các tiêu chuẩn IEC

Cáp quang treo 8FO/core singlemode

Liên hệ

Cáp quang

Cáp quang treo 8FO/core singlemode

Bước sóng 1310-1550mm, được kiểm tra qua các tiêu chuẩn IEC

Cáp quang ADSS 24 FO/Core phi kim loại

Liên hệ

Cáp quang

Cáp quang ADSS 24 FO/Core phi kim loại

Khoảng vượt tùy theo yêu cầu của khách hàng mà có khoảng vượt 150, 300, 500, 700 và 900m

Cáp quang ADSS 12FO/Core phi kim loại

Liên hệ

Cáp quang

Cáp quang ADSS 12FO/Core phi kim loại

Khoảng vượt tùy theo yêu cầu của khách hàng mà có khoảng vượt 150, 300, 500, 700 và 900m

Cáp quang Treo ADSS phi kim loại khoảng vượt 900M

Liên hệ

Cáp quang

Cáp quang Treo ADSS phi kim loại khoảng vượt 900M

Khoảng vượt 900M, Bước sóng hoạt động 1310 - 1550nm

Cáp quang treo ADSS phi kim loại khoảng vượt 500M

Liên hệ

Cáp quang

Cáp quang treo ADSS phi kim loại khoảng vượt 500M

Khoảng vượt : ≤ 500 M, Bước sóng : 1310 - 1550nm

Cáp quang treo Singlemode 48FO

Liên hệ

Cáp quang

Cáp quang treo Singlemode 48FO

Hoạt động trên bước sóng 1310 - 1550nm có tốc độ truyền tải nhỏ nhất là 1Gb Ethernet

Cáp quang luồn cống singlemode 12FO/core

Liên hệ

Cáp quang

Cáp quang luồn cống singlemode 12FO/core

Khoảng vượt tối đa 100m, Điện áp đường dây đi chung tối đa 35kV/m

Cáp quang chôn trực tiếp single mode 4FO

Liên hệ

Cáp quang

Cáp quang chôn trực tiếp single mode 4FO

Bước sóng họat động của sợi quang1310 - 1550nm, Phần tử chịu lực trung tâm phi kim loại

Cáp quang AMP Single mode 4 core (4 sợi)

Liên hệ

Cáp quang

Cáp quang AMP Single mode 4 core (4 sợi)

Được sử dụng với độ bền cao, có các loại trong nhà (indoor) và ngoài trời (ourdoor)

Cáp quang Singlemode 2FO

Liên hệ

Cáp quang

Cáp quang Singlemode 2FO

Bước sóng 1100-1280 nm, được sử dụng chủ yếu ở trong nhà hay ngoài trời đều được

« 1 2 »

Hỗ trợ kinh doanh

Hỗ trợ kỹ thuật