Đầu nối - Đầu hàn cáp quang

Đầu nối - Đầu hàn cáp quang

Đầu nối - Đầu hàn cáp quang

Ngành hàng bạn quan tâm

Máy Công Cụ

Khuếch Đại Màn Hình

Máy Chiếu

Tổng Đài Điện Thoại

Chống Sét

Chuông Cửa Màn Hình

Báo Cháy

Khóa Cửa Cổng

Khóa Lực Hút Điện Từ

Khóa Cửa Điện Từ

Khóa Cửa Vân Tay

Chấm Công - Kiếm Soát Ra Vào

Ổ Cứng Cho Bộ Nas

Tủ Mạng - Tủ Rack

Cáp Mạng - Cáp Quang

Camera 4 Trong 1

Camera IP

Đầu ghi hình 5 trong 1

Đầu Ghi Hình IP

Wifi

Switch

Truyền Dẫn Không Dây

Bộ Nas Synology

May Đo - Kiểm Tra

Máy In Nhãn

Tai Nghe - Headphones

GPS - Báo Trộm

Máy In

Phụ Tùng Oto

Máy Tính - Laptop

Bộ Lưu Điện UPS

Điện Thoại IP

Chọn theo Công Nghệ
Chọn theo Mục Đích Sử Dụng
Chọn theo Giá Thành
Đầu nối - Đầu hàn cáp quang

Sắp xếp theo:

-30%

Dây hàn quang Multimode LC/PC Legrand 032221

77.000 đ 110.110 đ

Đầu nối - Đầu hàn cáp quang

Dây hàn quang Multimode LC/PC Legrand 032221

50/125 µM - LC Single connector - 1m (OM3)

Model sản phẩm 3-2023

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 1571 Lượt mua: 4

-30%

Dây hàn quang Multimode SC/PC Legrand 032220

73.500 đ 105.105 đ

Đầu nối - Đầu hàn cáp quang

Dây hàn quang Multimode SC/PC Legrand 032220

50/125 µM - SC Single connector - 1m (OM3)

Model sản phẩm 3-2023

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 1255 Lượt mua: 4

-30%

Dây hàn quang Single mode LC/UPC Legrand 032243

77.000 đ 110.110 đ

Đầu nối - Đầu hàn cáp quang

Dây hàn quang Single mode LC/UPC Legrand 032243

9/125 µM - LC Single connector - 1m (OS1/OS2)

Model sản phẩm 3-2023

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 1626 Lượt mua: 4

-30%

Dây hàn quang Single mode SC/UPC Legrand 032241

73.500 đ 105.105 đ

Đầu nối - Đầu hàn cáp quang

Dây hàn quang Single mode SC/UPC Legrand 032241

9/125 µM - SC Single connector - 1m (OS1/OS2)

Model sản phẩm 3-2023

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 1299 Lượt mua: 4

-30%

Ống co nhiệt Legrand 032744

15.750 đ 22.523 đ

Đầu nối - Đầu hàn cáp quang

Ống co nhiệt Legrand 032744

40 mm - bag of 50 sheaths

Model sản phẩm 3-2023

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 1435 Lượt mua: 4

LANmark-OF Duplex SC Snap-In Adaptor Multimode

1.000.000 đ

Đầu nối - Đầu hàn cáp quang

LANmark-OF Duplex SC Snap-In Adaptor Multimode

LANmark-OF Duplex SC Snap-In Adaptor Multimode

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 1551 Lượt mua: 0

Khớp nối quang LANmark-OF MM chuẩn 2SC

1.000.000 đ

Đầu nối - Đầu hàn cáp quang

Khớp nối quang LANmark-OF MM chuẩn 2SC

Khớp nối quang LANmark-OF MM chuẩn 2SC

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 1688 Lượt mua: 0

LANmark-OF Duplex LC Snap-In Adaptor Multimode

1.000.000 đ

Đầu nối - Đầu hàn cáp quang

LANmark-OF Duplex LC Snap-In Adaptor Multimode

LANmark-OF Duplex LC Snap-In Adaptor Multimode

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 1195 Lượt mua: 0

Khớp nối quang LANmark-OF SM chuẩn 2SC

1.000.000 đ

Đầu nối - Đầu hàn cáp quang

Khớp nối quang LANmark-OF SM chuẩn 2SC

Khớp nối quang LANmark-OF SM chuẩn 2SC

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 1375 Lượt mua: 0

LANmark-OF Duplex LC Snap-In Adaptor Singlemode

1.000.000 đ

Đầu nối - Đầu hàn cáp quang

LANmark-OF Duplex LC Snap-In Adaptor Singlemode

LANmark-OF Duplex LC Snap-In Adaptor Singlemode

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 1546 Lượt mua: 0

Dây nối quang SC/UPC 1.5m 0.9mm

20.000 đ

Đầu nối - Đầu hàn cáp quang

Dây nối quang SC/UPC 1.5m 0.9mm

Dây nối quang SC/UPC, 1.5m, 0.9mm

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 725 Lượt mua: 0

Đầu nối nhanh cáp quang SC/UPC

34.000 đ

Đầu nối - Đầu hàn cáp quang

Đầu nối nhanh cáp quang SC/UPC

Xuất xứ: China

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 1386 Lượt mua: 0

Adaptor quang FC/PC loại đơn

6.400 đ

Đầu nối - Đầu hàn cáp quang

Adaptor quang FC/PC loại đơn

Kết nối giữa dây nối quang với dây nhảy quang, Có ren vặn

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 1070 Lượt mua: 0

Adaptor quang SC/PC loại đơn

6.000 đ

Đầu nối - Đầu hàn cáp quang

Adaptor quang SC/PC loại đơn

Được lắp hằm mục đích kết nối giữa dây nối quang với dây nhảy quang

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 2122 Lượt mua: 0

Rệp nối dây quang

5.800 đ

Đầu nối - Đầu hàn cáp quang

Rệp nối dây quang

Dùng nối dây quang tới dây nhảy - Nối dây quang bị đứt

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 969 Lượt mua: 0

Đầu nối nhanh FC/UPC-A1

58.000 đ

Đầu nối - Đầu hàn cáp quang

Đầu nối nhanh FC/UPC-A1

Thi công nhanh gọn - Giảm được suy hao - Độ bền cao

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 285 Lượt mua: 0

Đầu nối nhanh FSC-UPC-02

38.000 đ

Đầu nối - Đầu hàn cáp quang

Đầu nối nhanh FSC-UPC-02

Thi công nhanh gọn, không cần mài sợi, không cần nhiều dụng cụ

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 374 Lượt mua: 0

Hỗ trợ kinh doanh

Hỗ trợ kỹ thuật

Zalo