Module quang SFP CISCO

Module quang SFP CISCO

Module quang SFP CISCO

Ngành hàng bạn quan tâm

Máy Công Cụ

Khuếch Đại Màn Hình

Máy Chiếu

Tổng Đài Điện Thoại

Chống Sét

Chuông Cửa Màn Hình

Báo Cháy

Khóa Cửa Cổng

Khóa Lực Hút Điện Từ

Khóa Cửa Điện Từ

Khóa Cửa Vân Tay

Chấm Công - Kiếm Soát Ra Vào

Ổ Cứng Cho Bộ Nas

Tủ Mạng - Tủ Rack

Cáp Mạng - Cáp Quang

Camera 4 Trong 1

Camera IP

Đầu ghi hình 5 trong 1

Đầu Ghi Hình IP

Wifi

Switch

Truyền Dẫn Không Dây

Bộ Nas Synology

May Đo - Kiểm Tra

Máy In Nhãn

Tai Nghe - Headphones

GPS - Báo Trộm

Máy In

Phụ Tùng Oto

Máy Tính - Laptop

Bộ Lưu Điện UPS

Điện Thoại IP

Chọn theo Công Nghệ
Chọn theo Mục Đích Sử Dụng
Chọn theo Giá Thành
Module quang SFP CISCO

Sắp xếp theo:

-50%

Bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi Module FSP CISCO SFP-10G-LR chuẩn 1000

9.337.250 đ 18.674.500 đ

Module quang SFP CISCO

Bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi Module FSP CISCO SFP-10G-LR chuẩn 1000

Ethernet 10GBase-LR Cabling

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 101 Lượt mua: 0

-50%

Bộ chuyển đổi quang điện RJ45 Module FSP CISCO GLC-TE chuẩn 1000

4.171.800 đ 8.343.600 đ

Module quang SFP CISCO

Bộ chuyển đổi quang điện RJ45 Module FSP CISCO GLC-TE chuẩn 1000

dây cáp mạng đồng Cat5e hoặc Cat6 khoảng cách xa 100m

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 92 Lượt mua: 0

-50%

Bộ chuyển đổi quang điện 2 sợi MODULE FSP CISCO SFP-10G-SR chuẩn 1000

1.206.150 đ 2.412.300 đ

Module quang SFP CISCO

Bộ chuyển đổi quang điện 2 sợi MODULE FSP CISCO SFP-10G-SR chuẩn 1000

160 (FDDI), 200 (OM1), 400, 500 (OM2), 2000 (OM3), 4700 (OM4)

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 168 Lượt mua: 0

-50%

Bộ chuyển đổi quang điện FSP CISCO MGBSX1

1.266.500 đ 2.533.000 đ

Module quang SFP CISCO

Bộ chuyển đổi quang điện FSP CISCO MGBSX1

1000BASE-SX SFP transceiver, for multimode fiber

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 142 Lượt mua: 1

Hỗ trợ kinh doanh

Hỗ trợ kỹ thuật

Zalo