Module quang SFP HIKVISION

Module quang SFP HIKVISION

Module quang SFP HIKVISION

Ngành hàng bạn quan tâm

Máy Công Cụ

Khuếch Đại Màn Hình

Máy Chiếu

Tổng Đài Điện Thoại

Chống Sét

Chuông Cửa Màn Hình

Báo Cháy

Khóa Cửa Cổng

Khóa Lực Hút Điện Từ

Khóa Cửa Điện Từ

Khóa Cửa Vân Tay

Chấm Công - Kiếm Soát Ra Vào

Ổ Cứng Cho Bộ Nas

Tủ Mạng - Tủ Rack

Cáp Mạng - Cáp Quang

Camera 4 Trong 1

Camera IP

Đầu ghi hình 5 trong 1

Đầu Ghi Hình IP

Wifi

Switch

Truyền Dẫn Không Dây

Bộ Nas Synology

May Đo - Kiểm Tra

Máy In Nhãn

Tai Nghe - Headphones

GPS - Báo Trộm

Máy In

Phụ Tùng Oto

Máy Tính - Laptop

Bộ Lưu Điện UPS

Điện Thoại IP

Chọn theo Công Nghệ
Chọn theo Mục Đích Sử Dụng
Chọn theo Giá Thành
Module quang SFP HIKVISION

Sắp xếp theo:

-50%

Có quà tặng

Bộ chuyển đổi quang điện 2 sợi quang Module SFP HIKVISION HK-SFP-1.25G-1310-DF-MM chuẩn 1000

6.130.000 đ 12.260.000 đ

Module quang SFP HIKVISION

Bộ chuyển đổi quang điện 2 sợi quang Module SFP HIKVISION HK-SFP-1.25G-1310-DF-MM chuẩn 1000

TX1310nm/1.25G, RX1310nm/1.25G, LC, Multi mode and duplex fiber

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 344 Lượt mua: 0

-50%

Bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi quang Module SFP HIKVISION HK-1.25G-20-1550

806.000 đ 1.612.000 đ

Module quang SFP HIKVISION

Bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi quang Module SFP HIKVISION HK-1.25G-20-1550

TX1550nm/1.25G,RX1310nm/1.25G,LC, single mode and single fibe

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 160 Lượt mua: 0

-50%

Bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi quang Module SFP HIKVISION HK-1.25G-20-1310

726.000 đ 1.452.000 đ

Module quang SFP HIKVISION

Bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi quang Module SFP HIKVISION HK-1.25G-20-1310

TX1310nm/1.25G,RX1550nm/1.25G,LC, single mode and single fiber

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 348 Lượt mua: 0

Hỗ trợ kinh doanh

Hỗ trợ kỹ thuật

Zalo