Module quang SFP PANASONIC

Module quang SFP PANASONIC

Module quang SFP PANASONIC

Ngành hàng bạn quan tâm

Máy Công Cụ

Khuếch Đại Màn Hình

Máy Chiếu

Tổng Đài Điện Thoại

Chống Sét

Chuông Cửa Màn Hình

Báo Cháy

Khóa Cửa Cổng

Khóa Lực Hút Điện Từ

Khóa Cửa Điện Từ

Khóa Cửa Vân Tay

Chấm Công - Kiếm Soát Ra Vào

Ổ Cứng Cho Bộ Nas

Tủ Mạng - Tủ Rack

Cáp Mạng - Cáp Quang

Camera 4 Trong 1

Camera IP

Đầu ghi hình 5 trong 1

Đầu Ghi Hình IP

Wifi

Switch

Truyền Dẫn Không Dây

Bộ Nas Synology

May Đo - Kiểm Tra

Máy In Nhãn

Tai Nghe - Headphones

GPS - Báo Trộm

Máy In

Phụ Tùng Oto

Máy Tính - Laptop

Bộ Lưu Điện UPS

Điện Thoại IP

Chọn theo Công Nghệ
Chọn theo Mục Đích Sử Dụng
Chọn theo Giá Thành
Module quang SFP PANASONIC

Sắp xếp theo:

-30%

Module quang PANASONIC PN59023-SG

85.516.000 đ 122.287.880 đ

Module quang SFP PANASONIC

Module quang PANASONIC PN59023-SG

1000BASE-SX SFP Module

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 66 Lượt mua: 0

-30%

Module quang PANASONIC PN59021-SG

42.779.000 đ 61.173.970 đ

Module quang SFP PANASONIC

Module quang PANASONIC PN59021-SG

1000BASE-SX SFP Module

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 87 Lượt mua: 0

-30%

Module quang PANASONIC PN54023K-SG

17.128.000 đ 24.493.040 đ

Module quang SFP PANASONIC

Module quang PANASONIC PN54023K-SG

1000BASE-SX SFP Module

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 80 Lượt mua: 0

-30%

Module quang PANASONIC PN54021K-SG

8.564.000 đ 12.246.520 đ

Module quang SFP PANASONIC

Module quang PANASONIC PN54021K-SG

1000BASE-SX SFP Module

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 78 Lượt mua: 0

Module PANASONIC PN59023

54.808.000 đ

Module quang SFP PANASONIC

Module PANASONIC PN59023

10GBASE-LR SFP+ Module

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 174 Lượt mua: 0

Module PANASONIC PN59021

27.422.000 đ

Module quang SFP PANASONIC

Module PANASONIC PN59021

10GBASE-SR SFP+ Module

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 253 Lượt mua: 0

1000BASE-LX SFP Module PANASONIC PN54023K

10.990.000 đ

Module quang SFP PANASONIC

1000BASE-LX SFP Module PANASONIC PN54023K

Multimode fiber cable (50/125 μm) (62.5/ 125 μm)

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 219 Lượt mua: 0

1000BASE-SX SFP Module PANASONIC PN54021K

5.858.000 đ

Module quang SFP PANASONIC

1000BASE-SX SFP Module PANASONIC PN54021K

Multimode fiber cable (50/125 μm) (62.5/125 μm)

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 247 Lượt mua: 0

Hỗ trợ kinh doanh

Hỗ trợ kỹ thuật

Zalo