Module quang SFP Ubiquiti Unifi

Module quang SFP Ubiquiti Unifi

Module quang SFP Ubiquiti Unifi

Ngành hàng bạn quan tâm

Máy Công Cụ

Khuếch Đại Màn Hình

Máy Chiếu

Tổng Đài Điện Thoại

Chống Sét

Chuông Cửa Màn Hình

Báo Cháy

Khóa Cửa Cổng

Khóa Lực Hút Điện Từ

Khóa Cửa Điện Từ

Khóa Cửa Vân Tay

Chấm Công - Kiếm Soát Ra Vào

Ổ Cứng Cho Bộ Nas

Tủ Mạng - Tủ Rack

Cáp Mạng - Cáp Quang

Camera 4 Trong 1

Camera IP

Đầu ghi hình 5 trong 1

Đầu Ghi Hình IP

Wifi

Switch

Truyền Dẫn Không Dây

Bộ Nas Synology

May Đo - Kiểm Tra

Máy In Nhãn

Tai Nghe - Headphones

GPS - Báo Trộm

Máy In

Phụ Tùng Oto

Máy Tính - Laptop

Bộ Lưu Điện UPS

Điện Thoại IP

Chọn theo Công Nghệ
Chọn theo Mục Đích Sử Dụng
Chọn theo Giá Thành
Module quang SFP Ubiquiti Unifi

Sắp xếp theo:

-0%

Có quà tặng

Bộ chuyển đổi quang điện 2 sợi quang Module SFP Ubiquiti Unifi UF-MM-10G chuẩn 10Gb

1.476.000 đ 1.476.000 đ

Module quang SFP Ubiquiti Unifi

Bộ chuyển đổi quang điện 2 sợi quang Module SFP Ubiquiti Unifi UF-MM-10G chuẩn 10Gb

Multi-Mode Fiber, tốc độ: 10 Gbps

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 39 Lượt mua: 0

-0%

Có quà tặng

Bộ chuyển đổi quang điện 2 sợi quang Module SFP Ubiquiti UniFi UF-MM-1G chuẩn 1000

648.000 đ 648.000 đ

Module quang SFP Ubiquiti Unifi

Bộ chuyển đổi quang điện 2 sợi quang Module SFP Ubiquiti UniFi UF-MM-1G chuẩn 1000

Multi-Mode Fiber, Tốc độ:1.25 Gbps

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 40 Lượt mua: 0

-0%

Có quà tặng

Bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi quang Module SFP Ubiquiti UniFi UF-SM-10G chuẩn 10Gb

2.988.000 đ 2.988.000 đ

Module quang SFP Ubiquiti Unifi

Bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi quang Module SFP Ubiquiti UniFi UF-SM-10G chuẩn 10Gb

Single-Mode Fiber, Tốc độ: 10 Gbps

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 42 Lượt mua: 0

-0%

Có quà tặng

Bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi quang Module SFP Ubiquiti UniFi UF-SM-1G-S chuẩn 1000

816.000 đ 816.000 đ

Module quang SFP Ubiquiti Unifi

Bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi quang Module SFP Ubiquiti UniFi UF-SM-1G-S chuẩn 1000

Single-Mode Fiber, tốc độ: 1.25 Gbps

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 47 Lượt mua: 0

Hỗ trợ kinh doanh

Hỗ trợ kỹ thuật

Zalo