PLANET

PLANET

PLANET

Nhập email để nhận thông tin khuyến mãi.

Chọn theo Công Nghệ
Chọn theo Mục Đích Sử Dụng
Chọn theo Giá Thành
PLANET

Sắp xếp theo:

Module FSP PLANET MGB-SX Mini GBIC 1000Base-SX

462.000 đ

PLANET

Module FSP PLANET MGB-SX Mini GBIC 1000Base-SX

Module FSP Mini GBIC1000Base-SX

Switch PLANET GSW-2401

2.060.000 đ

PLANET

Switch PLANET GSW-2401

24-Port 10/100/1000Mbps Gigabit Ethernet

PS2 to USB Converter PLANET KVM-KC1-5

310.000 đ

PLANET

PS2 to USB Converter PLANET KVM-KC1-5

5.0M USB KVM Cable with built-in PS2 to USB Converter

PS2 to USB Converter PLANET KVM-KC1-3

266.000 đ

PLANET

PS2 to USB Converter PLANET KVM-KC1-3

3.0M USB KVM Cable with built-in PS2 to USB Converter

VGA LCD KVM Switch PLANET KVM-210-16M

27.009.000 đ

PLANET

VGA LCD KVM Switch PLANET KVM-210-16M

16 port, 256 by cascading (KVM-210-16 x 16), 1280 x 1024

PS2 to USB Converter PLANET KVM-KC1-1.8

221.000 đ

PLANET

PS2 to USB Converter PLANET KVM-KC1-1.8

1.8M USB KVM Cable with built-in PS2 to USB Converter

16 Port combo KVM Switch PLANET KVM-210-16

7.340.000 đ

PLANET

16 Port combo KVM Switch PLANET KVM-210-16

16 port, 2048 x 1536, 256 by cascading (KVM-210-16 x 16)

Switch PLANET KVM-210-08M

25.091.000 đ

PLANET

Switch PLANET KVM-210-08M

8-Port, 1280x1024 video quality, Up to 64 computers

Switch PLANET KVM-210-08

5.469.000 đ

PLANET

Switch PLANET KVM-210-08

8-Port, 64 by cascading (KVM-210-08 x 8), 2048 x 1536

Ethernet over VDSL2 Bridge (Profile 30a) PLANET VC-234

2.066.000 đ

PLANET

Ethernet over VDSL2 Bridge (Profile 30a) PLANET VC-234

100/100 Mbps Ethernet (4-Port LAN) to VDSL2 Bridge - 30a profile

Bộ chuyển đổi quang điện PLANET VC-231

1.862.000 đ

PLANET

Bộ chuyển đổi quang điện PLANET VC-231

100/100 Mbps Ethernet to VDSL2 Converter - 30a profile

Bộ chuyển đổi quang điện PLANET VC-201A

1.794.000 đ

PLANET

Bộ chuyển đổi quang điện PLANET VC-201A

100Mbps Ethernet to VDSL2 Converter - 17a

Ethernet over Coaxial Extender PLANET VC-202A

2.088.000 đ

PLANET

Ethernet over Coaxial Extender PLANET VC-202A

100Mbps Ethernet to Coaxial (BNC) Converter - 17a

Outdoor Wireless Access Points PLANET WNAP-6335

1.948.000 đ

PLANET

Outdoor Wireless Access Points PLANET WNAP-6335

IP55 802.11b/g/n 2.4GHz, 300Mbps Outdoor WLAN CPE

Wifi Access Point PLANET WNAP-C3220A

915.000 đ

PLANET

Wifi Access Point PLANET WNAP-C3220A

300Mbps 802.11n Ceiling-mount Wireless Access Point, 802.3af/at PoE PD

Wifi Access Point PLANET WNAP-W2201A

767.000 đ

PLANET

Wifi Access Point PLANET WNAP-W2201A

802.11n 300Mbps In-Wall Access Point

Wireless Router PLANET WNRT-300

782.000 đ

PLANET

Wireless Router PLANET WNRT-300

Portable 11n Wireless Router (1T/1R), battery included

Gigabit Ethernet SFP PLANET MGB-L50

2.262.000 đ

PLANET

Gigabit Ethernet SFP PLANET MGB-L50

Mini GBIC LX Module - 50KM

Gigabit Ethernet SFP PLANET MGB-L30

823.000 đ

PLANET

Gigabit Ethernet SFP PLANET MGB-L30

Mini GBIC LX Module - 30KM

1000Base-SX SFP Transceiver PLANET MGB-LX

540.000 đ

PLANET

1000Base-SX SFP Transceiver PLANET MGB-LX

Mini GBIC LX Module

Module FSP PLANET MGB-SX2 Mini GBIC 1000Base-SX

504.000 đ

PLANET

Module FSP PLANET MGB-SX2 Mini GBIC 1000Base-SX

Module FSP Mini GBIC 1000Base-SX

Bộ chuyển đổi Quang-Điện PLANET FST-802S50

2.974.000 đ

PLANET

Bộ chuyển đổi Quang-Điện PLANET FST-802S50

10/100Base-TX to 100Base-FX (SC) Smart Media Converter - Single Mode 50KM

Bô chuyển đổi Quang-Điện PLANET FST-802S35

2.302.000 đ

PLANET

Bô chuyển đổi Quang-Điện PLANET FST-802S35

10/100Base-TX to 100Base-FX (SC) Smart Media Converter - Single Mode 35KM

Bộ chuyển đổi Quang-Điện PLANET FST-802S15

2.015.000 đ

PLANET

Bộ chuyển đổi Quang-Điện PLANET FST-802S15

10/100Base-TX to 100Base-FX (SC) Smart Media Converter - Single Mode 15KM

Bộ chuyển đổi Quang-Điện PLANET FST-802

1.824.000 đ

PLANET

Bộ chuyển đổi Quang-Điện PLANET FST-802

10/100Base-TX to 100Base-FX (SC) Smart Media Converter

Chuyển đổi Quang-Điện PLANET GST-805A

1.521.000 đ

PLANET

Chuyển đổi Quang-Điện PLANET GST-805A

10/100/1000Base-T to Mini-GBIC Smart Gigabit Converter

Chuyển đổi Quang-điện PLANET GST-802S

2.879.000 đ

PLANET

Chuyển đổi Quang-điện PLANET GST-802S

10/100/1000Base-T to 1000Base-LX Smart Gigabit Converter (Single Mode)

RS-232/ RS-422/ RS-485 over Fast Ethernet Media Converter PLANET PLANET ICS-105A

1.920.000 đ

PLANET

RS-232/ RS-422/ RS-485 over Fast Ethernet Media Converter PLANET PLANET ICS-105A

RS232/RS-422/RS485 to 100Base-FX Fiber Optic (SFP) Converter

RS-232/ RS-422/ RS-485 over Fast Ethernet Media Converter

1.727.000 đ

PLANET

RS-232/ RS-422/ RS-485 over Fast Ethernet Media Converter

RS232/RS-422/RS485 to Ethernet (TP) Converter

MEDIA CONVERTER PLANET VF-101G-KIT

6.333.000 đ

PLANET

MEDIA CONVERTER PLANET VF-101G-KIT

1-Channel 4-in-1, 20km for single mode

Media Converter PLANET VF-102G-KIT

6.422.000 đ

PLANET

Media Converter PLANET VF-102G-KIT

1-Channel 4-in-1 Video over Gigabit Fiber Bundle Kit

24-port 10/100/1000Mbps PoE Switch PLANET GSW-2620HP

5.741.000 đ

PLANET

24-port 10/100/1000Mbps PoE Switch PLANET GSW-2620HP

24-port 10/100/1000Mbps PoE

16-port 10/100/1000Mbps PoE Switch PLANET GSW-1600HP

4.953.000 đ

PLANET

16-port 10/100/1000Mbps PoE Switch PLANET GSW-1600HP

16-port 10/100/1000Mbps PoE

Gigabit POE Switch PLANET GSD-908HP

2.675.000 đ

PLANET

Gigabit POE Switch PLANET GSD-908HP

8-Port 10/100/1000 Gigabit 802.3at POE

Chuyển đổi Quang-Điện PLANET GST-802

2.879.000 đ

PLANET

Chuyển đổi Quang-Điện PLANET GST-802

10/100/1000Base-T to 1000Base-LX Smart Gigabit Converter (Single Mode)

Chuyển đổi Quang-Điện PLANET FT-802S50

1.836.000 đ

PLANET

Chuyển đổi Quang-Điện PLANET FT-802S50

10/100TX - 100Base-FX , 50KM, LFPT

Chuyển đổi Quang-Điện PLANET FT-802S35

1.475.000 đ

PLANET

Chuyển đổi Quang-Điện PLANET FT-802S35

10/100TX - 100Base-FX, 35KM, LFPT

Chuyển đổi Quang-Điện PLANET FT-802S15

1.085.000 đ

PLANET

Chuyển đổi Quang-Điện PLANET FT-802S15

10/100TX - 100Base-FX ,15KM, LFPT

Chuyển đổi Quang-Điện PLANET FT-802

948.000 đ

PLANET

Chuyển đổi Quang-Điện PLANET FT-802

10/100Base-TX to 100Base-FX , LFPT Supported

Chuyển đổi Quang-Điện PLANET GT-1205A

2.435.000 đ

PLANET

Chuyển đổi Quang-Điện PLANET GT-1205A

10/100/1000 Base-T Dual 1000 Base-X SFP Media Converter

« 1 2 »

Hỗ trợ kinh doanh

Hỗ trợ kỹ thuật

Zalo