Thiết bị mạng Alcatel

Thiết bị mạng Alcatel

Thiết bị mạng Alcatel

Ngành hàng bạn quan tâm

Máy Công Cụ

Khuếch Đại Màn Hình

Máy Chiếu

Tổng Đài Điện Thoại

Chống Sét

Chuông Cửa Màn Hình

Báo Cháy

Khóa Cửa Cổng

Khóa Lực Hút Điện Từ

Khóa Cửa Điện Từ

Khóa Cửa Vân Tay

Chấm Công - Kiếm Soát Ra Vào

Ổ Cứng Cho Bộ Nas

Tủ Mạng - Tủ Rack

Cáp Mạng - Cáp Quang

Camera 4 Trong 1

Camera IP

Đầu ghi hình 5 trong 1

Đầu Ghi Hình IP

Wifi

Switch

Truyền Dẫn Không Dây

Bộ Nas Synology

May Đo - Kiểm Tra

Máy In Nhãn

Tai Nghe - Headphones

GPS - Báo Trộm

Máy In

Phụ Tùng Oto

Máy Tính - Laptop

Bộ Lưu Điện UPS

Điện Thoại IP

Chọn theo Công Nghệ
Chọn theo Mục Đích Sử Dụng
Chọn theo Giá Thành
Thiết bị mạng Alcatel

Sắp xếp theo:

Bộ chuyển đổi quang điện Module SFP Alcatel SFP-GIG-LX chuẩn 1000

Liên hệ

Thiết bị mạng Alcatel

Bộ chuyển đổi quang điện Module SFP Alcatel SFP-GIG-LX chuẩn 1000

SFP 1000Base-SX, Sử dụng đầu cắm chuẩn LC Duplex

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 251 Lượt mua: 1

Bộ chia mạng 24 cổng 1000Mb Switch PoE Alcatel OS6360-P24

Liên hệ

Thiết bị mạng Alcatel

Bộ chia mạng 24 cổng 1000Mb Switch PoE Alcatel OS6360-P24

24 RJ-45 10/100/1G PoE+, 2 fixed RJ45/SFP combo (1G)

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 251 Lượt mua: 1

Bộ chia mạng 24 cổng 1000Mb Switch Alcatel OS6360-24

Liên hệ

Thiết bị mạng Alcatel

Bộ chia mạng 24 cổng 1000Mb Switch Alcatel OS6360-24

24 RJ-45 10/100/1G BaseT, 2 fixed RJ45/SFP combo (1G)

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 251 Lượt mua: 1

Bộ chia mạng 24 cổng 1000Mb Switch quang Alcatel OS6860E-U28

Liên hệ

Thiết bị mạng Alcatel

Bộ chia mạng 24 cổng 1000Mb Switch quang Alcatel OS6860E-U28

28x 100/1000 Base-X SFP ports, 4 fixed SFP+ 1G/10G) ports

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 252 Lượt mua: 1

Hỗ trợ kinh doanh

Hỗ trợ kỹ thuật

Zalo