Thiết bị mạng LINKSYS

Thiết bị mạng LINKSYS

Thiết bị mạng LINKSYS

Ngành hàng bạn quan tâm

Máy Công Cụ

Khuếch Đại Màn Hình

Máy Chiếu

Tổng Đài Điện Thoại

Chống Sét

Chuông Cửa Màn Hình

Báo Cháy

Khóa Cửa Cổng

Khóa Lực Hút Điện Từ

Khóa Cửa Điện Từ

Khóa Cửa Vân Tay

Chấm Công - Kiếm Soát Ra Vào

Ổ Cứng Cho Bộ Nas

Tủ Mạng - Tủ Rack

Cáp Mạng - Cáp Quang

Camera 4 Trong 1

Camera IP

Đầu ghi hình 5 trong 1

Đầu Ghi Hình IP

Wifi

Switch

Truyền Dẫn Không Dây

Bộ Nas Synology

May Đo - Kiểm Tra

Máy In Nhãn

Tai Nghe - Headphones

GPS - Báo Trộm

Máy In

Phụ Tùng Oto

Máy Tính - Laptop

Bộ Lưu Điện UPS

Điện Thoại IP

Chọn theo Công Nghệ
Chọn theo Mục Đích Sử Dụng
Chọn theo Giá Thành
Thiết bị mạng LINKSYS

Sắp xếp theo:

Có quà tặng

WiFi 6 System LINKSYS VELOP MX5300

9.845.000 đ

Thiết bị mạng LINKSYS

WiFi 6 System LINKSYS VELOP MX5300

Phát sóng 3 băng tần (2.4Ghz + 5Ghz + 5Ghz)

Thêm vào giỏ hàng

-0%

Linksys MAX-STREAM Dual-Band AC1900 WiFi 5 Router EA7500S

2.640.000 đ 2.640.000 đ

Thiết bị mạng LINKSYS

Linksys MAX-STREAM Dual-Band AC1900 WiFi 5 Router EA7500S

2.4 and 5 GHz (simultaneous dual-band); 1x Gigabit WAN port 4x Gigabit LAN ports

Thêm vào giỏ hàng

-42%

Router wifi Linksys EA8100-AH MAX-STREAM AC2600

2.992.000 đ 5.183.750 đ

Thiết bị mạng LINKSYS

Router wifi Linksys EA8100-AH MAX-STREAM AC2600

10/100/1000Mbps, 4 ăng ten rời

Thêm vào giỏ hàng

-30%

Bộ phát wifi Linksys EA9500S AC5400 MU-MIMO Gigabit Wi-F

7.900.000 đ 11.297.000 đ

Thiết bị mạng LINKSYS

Bộ phát wifi Linksys EA9500S AC5400 MU-MIMO Gigabit Wi-F

Tri-Band (5 GHz + 5GHz + 2.4 GHz); AC5400 MU-MIMO Tri-band Gigabit, 1000 + 2166 + 2166 Mbps

Thêm vào giỏ hàng

-32%

Wireless Access Point LINKSYS LAPAC2600C

6.930.000 đ 10.188.750 đ

Thiết bị mạng LINKSYS

Wireless Access Point LINKSYS LAPAC2600C

2 tần số 2.4 GHz và 5GHz. Tốc độ lên đến 2.53 Gbp

Thêm vào giỏ hàng

-27%

Access Point LINKSYS LAPAC1750C

4.950.000 đ 6.792.500 đ

Thiết bị mạng LINKSYS

Access Point LINKSYS LAPAC1750C

2 tần số 2.4 GHz và 5GHz. Tốc độ lên đến 1750Mbps

Thêm vào giỏ hàng

-22%

Wifi Linksys MR8300

3.850.000 đ 4.958.525 đ

Thiết bị mạng LINKSYS

Wifi Linksys MR8300

tốc độ 2200Mbps, 2 băng tần (2.4Ghz + 5Ghz)

Thêm vào giỏ hàng

-19%

Nguồn PoE Linksys LACPI30

1.309.000 đ 1.616.615 đ

Thiết bị mạng LINKSYS

Nguồn PoE Linksys LACPI30

High Power PoE Injector for Business

Thêm vào giỏ hàng

-30%

Router Linksys LAPAC1750

5.280.000 đ 7.550.400 đ

Thiết bị mạng LINKSYS

Router Linksys LAPAC1750

Dual-Band Access Point

Thêm vào giỏ hàng

-30%

Router Linksys LAPAC1200C

3.230.000 đ 4.618.900 đ

Thiết bị mạng LINKSYS

Router Linksys LAPAC1200C

Dual-Band Cloud Wireless Access Point

Thêm vào giỏ hàng

-30%

Router Linksys LAPAC1200

4.150.000 đ 5.934.500 đ

Thiết bị mạng LINKSYS

Router Linksys LAPAC1200

Business AC1200 Dual-Band Access Point

Thêm vào giỏ hàng

-19%

Switch Linksys LGS326MP

12.320.000 đ 15.215.200 đ

Thiết bị mạng LINKSYS

Switch Linksys LGS326MP

PoE+ Smart 24 Port Gigabit Network Switch + 2X Gigabit SFP/RJ45 Combo Ports (384W)

Thêm vào giỏ hàng

-19%

Switch Linksys LGS308MP

4.950.000 đ 6.113.250 đ

Thiết bị mạng LINKSYS

Switch Linksys LGS308MP

PoE+ Smart 8 Port Gigabit Network Switch (130W)

Thêm vào giỏ hàng

-78%

Switch Linksys LGS108P

847.000 đ 3.803.800 đ

Thiết bị mạng LINKSYS

Switch Linksys LGS108P

8-port GB switch with 4 ports PoE+ (Port 1-4), PoE power budget of 50W

Thêm vào giỏ hàng

-30%

Wifi Linksys RE7000

2.555.500 đ 3.654.365 đ

Thiết bị mạng LINKSYS

Wifi Linksys RE7000

2 Băng tần hoạt động cùng lúc 2.4Ghz + 5Ghz, với 4 ăng-ten ngầm gắn trong công suất cao

Thêm vào giỏ hàng

-21%

Wifi Linksys WHW0303

10.890.000 đ 13.856.700 đ

Thiết bị mạng LINKSYS

Wifi Linksys WHW0303

công nghệ Seamless Roaming

Thêm vào giỏ hàng

-20%

Wifi Linksys WHW0302

7.920.000 đ 9.917.050 đ

Thiết bị mạng LINKSYS

Wifi Linksys WHW0302

Khả năng chịu tải 128 user

Thêm vào giỏ hàng

-19%

Wifi Linksys WHW0301

5.390.000 đ 6.656.650 đ

Thiết bị mạng LINKSYS

Wifi Linksys WHW0301

ông nghệ Seamless Roaming

Thêm vào giỏ hàng

-23%

Wifi Linksys WHW0103

6.160.000 đ 8.008.000 đ

Thiết bị mạng LINKSYS

Wifi Linksys WHW0103

công nghệ Seamless Roaming

Thêm vào giỏ hàng

-19%

Wifi Linksys WHW0102

4.235.000 đ 5.229.510 đ

Thiết bị mạng LINKSYS

Wifi Linksys WHW0102

công nghệ Seamless Roaming

Thêm vào giỏ hàng

-23%

Wifi Linksys WHW0101

2.178.000 đ 2.831.400 đ

Thiết bị mạng LINKSYS

Wifi Linksys WHW0101

Hỗ trợ kết nối Bluetooth 4.0/LE.

Thêm vào giỏ hàng

-30%

Wifi Linksys WRT32X

6.070.500 đ 8.680.815 đ

Thiết bị mạng LINKSYS

Wifi Linksys WRT32X

Linksys WRT32X dành cho các Game thủ

Thêm vào giỏ hàng

-30%

Wifi Linksys EA9500

7.267.500 đ 10.392.525 đ

Thiết bị mạng LINKSYS

Wifi Linksys EA9500

3 băng tần hoặt động cùng lúc 2.4Ghz & 5 Ghz & 5 Ghz, với 8 ăng-ten rời công suất cao

Thêm vào giỏ hàng

-30%

Wifi Linksys EA9300

5.937.500 đ 8.490.625 đ

Thiết bị mạng LINKSYS

Wifi Linksys EA9300

3 băng tần hoặt động cùng lúc 2.4Ghz & 5 Ghz & 5 Ghz, với 6 ăng-ten

Thêm vào giỏ hàng

-19%

Module quang Linksys LACXGLR 10GBASE-LR

24.090.000 đ 29.751.150 đ

Thiết bị mạng LINKSYS

Module quang Linksys LACXGLR 10GBASE-LR

10 Gbps, khoảng cách 10km, Singlemode fiber, bước sóng 1310nm

Thêm vào giỏ hàng

-19%

Module quang Linksys LACXGSR 10GBASE-SR

13.090.000 đ 16.166.150 đ

Thiết bị mạng LINKSYS

Module quang Linksys LACXGSR 10GBASE-SR

10 Gbps, khoảng cách 10km, Singlemode fiber, bước sóng 1310nm

Thêm vào giỏ hàng

-19%

Module quang LINKSYS LACGLX 1000BASE-LX

1.925.000 đ 2.377.375 đ

Thiết bị mạng LINKSYS

Module quang LINKSYS LACGLX 1000BASE-LX

1 Gbps, khoảng cách 10km, Singlemode fiber, bước sóng 1310nm

Thêm vào giỏ hàng

-19%

Module quang Linksys LACGSX 1000Base-SX

1.529.000 đ 1.888.315 đ

Thiết bị mạng LINKSYS

Module quang Linksys LACGSX 1000Base-SX

1 Gbps, khoảng cách 500m, Multimode fiber, bước sóng 850nm

Thêm vào giỏ hàng

-43%

SWITCH Linksys LGS552P POE

23.600.000 đ 41.741.700 đ

Thiết bị mạng LINKSYS

SWITCH Linksys LGS552P POE

48 Port 10/100/1000 Mbps, 2 Port Combo SFP và RJ45

Thêm vào giỏ hàng

-19%

WIFI Linksys WRT1900ACS

5.280.000 đ 6.520.800 đ

Thiết bị mạng LINKSYS

WIFI Linksys WRT1900ACS

chuẩn A+N,Tốc độ không dây lên đến AC1900 Mbps (N600 + AC1300)

Thêm vào giỏ hàng

-30%

Router WIFI Linksys EA8300

3.705.000 đ 5.298.150 đ

Thiết bị mạng LINKSYS

Router WIFI Linksys EA8300

chuẩn A+N,Tốc độ không dây lên đến AC2200 Mbps (N400 + AC867 + AC867)

Thêm vào giỏ hàng

-23%

Bộ cân bằng tải Linksys LRT224

4.345.000 đ 5.637.775 đ

Thiết bị mạng LINKSYS

Bộ cân bằng tải Linksys LRT224

Bao gồm 2 Port WAN GB 2 Port WAN GB

Thêm vào giỏ hàng

-30%

Bộ cân bằng tải Linksys LRT214

4.030.000 đ 5.762.900 đ

Thiết bị mạng LINKSYS

Bộ cân bằng tải Linksys LRT214

1 Port WAN GB, 4 port LAN GBit.

Thêm vào giỏ hàng

-30%

WIFI LINKSYS LAPAC1750PRO

7.550.000 đ 10.796.500 đ

Thiết bị mạng LINKSYS

WIFI LINKSYS LAPAC1750PRO

Tốc độ lên đến 1750Mbps,Cổng kết nối LAN Gbit hỗ trợ cấp nguồn PoE.

Thêm vào giỏ hàng

-51%

WIFI LINKSYS LAPAC2600

7.780.000 đ 15.730.000 đ

Thiết bị mạng LINKSYS

WIFI LINKSYS LAPAC2600

Khả năng tích hợp 802.3at Power over Ethernet Plus (PoE +)

Thêm vào giỏ hàng

-30%

WIFI LINKSYS LAPN1200

5.450.000 đ 7.793.500 đ

Thiết bị mạng LINKSYS

WIFI LINKSYS LAPN1200

Tốc độ lên đến 1200Mbps Cổng kết nối LAN Gbit hỗ trợ cấp nguồn PoE.

Thêm vào giỏ hàng

-24%

WIFI LINKSYS LAPN600

3.190.000 đ 4.211.350 đ

Thiết bị mạng LINKSYS

WIFI LINKSYS LAPN600

Tốc độ lên đến 600Mbps. Cổng kết nối LAN Gbit hỗ trợ cấp nguồn PoE.

Thêm vào giỏ hàng
« 1 2 3 »

Hỗ trợ kinh doanh

Hỗ trợ kỹ thuật

Zalo