Thiết bị mạng PANASONIC

Thiết bị mạng PANASONIC

Thiết bị mạng PANASONIC

Ngành hàng bạn quan tâm

Máy Công Cụ

Khuếch Đại Màn Hình

Máy Chiếu

Tổng Đài Điện Thoại

Chống Sét

Chuông Cửa Màn Hình

Báo Cháy

Khóa Cửa Cổng

Khóa Lực Hút Điện Từ

Khóa Cửa Điện Từ

Khóa Cửa Vân Tay

Chấm Công - Kiếm Soát Ra Vào

Ổ Cứng Cho Bộ Nas

Tủ Mạng - Tủ Rack

Cáp Mạng - Cáp Quang

Camera 4 Trong 1

Camera IP

Đầu ghi hình 5 trong 1

Đầu Ghi Hình IP

Wifi

Switch

Truyền Dẫn Không Dây

Bộ Nas Synology

May Đo - Kiểm Tra

Máy In Nhãn

Tai Nghe - Headphones

GPS - Báo Trộm

Máy In

Phụ Tùng Oto

Máy Tính - Laptop

Bộ Lưu Điện UPS

Điện Thoại IP

Chọn theo Công Nghệ
Chọn theo Mục Đích Sử Dụng
Chọn theo Giá Thành
Thiết bị mạng PANASONIC

Sắp xếp theo:

Switch PANASONIC PN26241-SG

52.952.400 đ

Thiết bị mạng PANASONIC

Switch PANASONIC PN26241-SG

28 ports (10/100/1000T)

Switch PANASONIC PN26161-SG

44.248.000 đ

Thiết bị mạng PANASONIC

Switch PANASONIC PN26161-SG

20 ports (10/100/1000T)

Switch PANASONIC PN25481-SG

21.787.100 đ

Thiết bị mạng PANASONIC

Switch PANASONIC PN25481-SG

50 ports (10/100/1000T)

Switch PANASONIC POE PN25249-SG

29.537.000 đ

Thiết bị mạng PANASONIC

Switch PANASONIC POE PN25249-SG

24 ports (10/100/1000T) PoE

Switch PANASONIC PN25241-SG

14.593.500 đ

Thiết bị mạng PANASONIC

Switch PANASONIC PN25241-SG

26 ports (10/100/1000T)

Switch PANASONIC PN25161-SG

12.435.900 đ

Thiết bị mạng PANASONIC

Switch PANASONIC PN25161-SG

18 ports (10/100/1000T)

Switch PANASONIC PN25121-SG

12.194.100 đ

Thiết bị mạng PANASONIC

Switch PANASONIC PN25121-SG

14 ports (10/100/1000T)

Switch PANASONIC  PN25101-SG

11.792.700 đ

Thiết bị mạng PANASONIC

Switch PANASONIC PN25101-SG

12 ports (10/100/1000T)

Switch PANASONIC  PN25041-SG

8.863.900 đ

Thiết bị mạng PANASONIC

Switch PANASONIC PN25041-SG

6 ports (10/100/1000T)

Switch PANASONIC PN28480K

26.026.000 đ

Thiết bị mạng PANASONIC

Switch PANASONIC PN28480K

Swtich-M48eG (48 10/100/1000T ports)

Switch PANASONIC PN28240K

12.887.000 đ

Thiết bị mạng PANASONIC

Switch PANASONIC PN28240K

Swtich-M24eG (24 10/100/1000T ports)

Switch PANASONIC PN28160K

11.384.000 đ

Thiết bị mạng PANASONIC

Switch PANASONIC PN28160K

Swtich-M16eG (16 10/100/1000T ports)

Switch PANASONIC PN28080K

9.988.000 đ

Thiết bị mạng PANASONIC

Switch PANASONIC PN28080K

Swtich-M8eG (8 10/100/1000T ports)

Module PANASONIC PN59023

54.808.000 đ

Thiết bị mạng PANASONIC

Module PANASONIC PN59023

10GBASE-LR SFP+ Module

Module PANASONIC PN59021

27.422.000 đ

Thiết bị mạng PANASONIC

Module PANASONIC PN59021

10GBASE-SR SFP+ Module

1000BASE-LX SFP Module PANASONIC PN54023K

10.990.000 đ

Thiết bị mạng PANASONIC

1000BASE-LX SFP Module PANASONIC PN54023K

Multimode fiber cable (50/125 μm) (62.5/ 125 μm)

1000BASE-SX SFP Module PANASONIC PN54021K

5.858.000 đ

Thiết bị mạng PANASONIC

1000BASE-SX SFP Module PANASONIC PN54021K

Multimode fiber cable (50/125 μm) (62.5/125 μm)

Switch PANASONIC PN26161

36.157.000 đ

Thiết bị mạng PANASONIC

Switch PANASONIC PN26161

20-port 10/100/1000M + 4 SFP, 40 Gbps

Switch PANASONIC PN26241

43.209.000 đ

Thiết bị mạng PANASONIC

Switch PANASONIC PN26241

28-port 10/100/1000M + 4 SFP, 56 Gbps

Switch PANASONIC PN36242E

151.714.000 đ

Thiết bị mạng PANASONIC

Switch PANASONIC PN36242E

24 port SFP + 4 port 10/100/1000M, 128 Gbps

Switch PANASONIC PN36240E

149.316.000 đ

Thiết bị mạng PANASONIC

Switch PANASONIC PN36240E

24 port 10/100/1000M, 10 gigabit

Switch PANASONIC PN25249

24.057.000 đ

Thiết bị mạng PANASONIC

Switch PANASONIC PN25249

24 port 10/100/1000M PoE

Switch PANASONIC PN28248

32.899.000 đ

Thiết bị mạng PANASONIC

Switch PANASONIC PN28248

24 port 10/100/1000M PoE

Switch PANASONIC PN28168

24.594.000 đ

Thiết bị mạng PANASONIC

Switch PANASONIC PN28168

16 port 10/100/1000Mbps PoE

Switch PANASONIC PN28128

24.558.000 đ

Thiết bị mạng PANASONIC

Switch PANASONIC PN28128

12 port 10/100/1000Mbps PoE

Switch PANASONIC PN28088

19.832.000 đ

Thiết bị mạng PANASONIC

Switch PANASONIC PN28088

8 port 10/100/1000Mbps PoE

Switch PANASONIC PN28058

16.109.000 đ

Thiết bị mạng PANASONIC

Switch PANASONIC PN28058

10/100/1000 Mbps, PoE, 6 ports

Hỗ trợ kinh doanh

Hỗ trợ kỹ thuật

Zalo