Thiết bị mạng PLANET

Thiết bị mạng PLANET

Thiết bị mạng PLANET

Ngành hàng bạn quan tâm

Máy Công Cụ

Khuếch Đại Màn Hình

Máy Chiếu

Tổng Đài Điện Thoại

Chống Sét

Chuông Cửa Màn Hình

Báo Cháy

Khóa Cửa Cổng

Khóa Lực Hút Điện Từ

Khóa Cửa Điện Từ

Khóa Cửa Vân Tay

Chấm Công - Kiếm Soát Ra Vào

Ổ Cứng Cho Bộ Nas

Tủ Mạng - Tủ Rack

Cáp Mạng - Cáp Quang

Camera 4 Trong 1

Camera IP

Đầu ghi hình 5 trong 1

Đầu Ghi Hình IP

Wifi

Switch

Truyền Dẫn Không Dây

Bộ Nas Synology

May Đo - Kiểm Tra

Máy In Nhãn

Tai Nghe - Headphones

GPS - Báo Trộm

Máy In

Phụ Tùng Oto

Máy Tính - Laptop

Bộ Lưu Điện UPS

Điện Thoại IP

Chọn theo Công Nghệ
Chọn theo Mục Đích Sử Dụng
Chọn theo Giá Thành
Thiết bị mạng PLANET

Sắp xếp theo:

-30%

Bộ chia mạng 16 cổng PoE + 2-Port 1000X SFP Gigabit Planet GSW-1820HP

5.400.000 đ 7.722.000 đ

Thiết bị mạng PLANET

Bộ chia mạng 16 cổng PoE + 2-Port 1000X SFP Gigabit Planet GSW-1820HP

16 cổng RJ45, hỗ trợ 10/100/1000Base-T, IEEE803.at 30W/port, tổng công suất 240W

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 34 Lượt mua: 0

-30%

Có quà tặng

Bộ cấp nguồn Planet POE-163

902.000 đ 1.289.860 đ

Thiết bị mạng PLANET

Bộ cấp nguồn Planet POE-163

10/100/1000Mbps

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 36 Lượt mua: 0

RS-232/ RS-422/ RS-485 over Fast Ethernet Media Converter PLANET ICS-100

1.727.000 đ

Thiết bị mạng PLANET

RS-232/ RS-422/ RS-485 over Fast Ethernet Media Converter PLANET ICS-100

RS232/RS-422/RS485 to 100Base-FX Fiber Optic (SFP) Converter

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 22 Lượt mua: 0

Chuyển đổi Quang-Điện PLANET GT-805A

1.328.800 đ

Thiết bị mạng PLANET

Chuyển đổi Quang-Điện PLANET GT-805A

10/100/1000 Base-T Dual 1000 Base-X SFP Media Converter

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 26 Lượt mua: 0

15-Slot Media Converter Classis PLANET MC-1500

7.484.400 đ

Thiết bị mạng PLANET

15-Slot Media Converter Classis PLANET MC-1500

15-slot 19" Media Converter Chassis

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 12 Lượt mua: 0

7-Slot Media Converter Classis PLANET MC-700

4.461.600 đ

Thiết bị mạng PLANET

7-Slot Media Converter Classis PLANET MC-700

7 slots 10" Media Converter Chassis

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 19 Lượt mua: 0

Bộ cấp nguồn PLANET POE-172

1.438.800 đ

Thiết bị mạng PLANET

Bộ cấp nguồn PLANET POE-172

IEEE802.3at High Power PoE Splitter - DC 56V, 1.08A

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 14 Lượt mua: 0

Switch PLANET FSD-1008HP

2.200.000 đ

Thiết bị mạng PLANET

Switch PLANET FSD-1008HP

8-Port 10/100TX 802.3at PoE + 2-Port 10/100TX

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 38 Lượt mua: 0

Switch PLANET GS-4210-16P2S

6.710.000 đ

Thiết bị mạng PLANET

Switch PLANET GS-4210-16P2S

16-Port Managed 802.3at POE+ Gigabit Ethernet Switch + 2-Port 100/1000X SFP (220W)

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 48 Lượt mua: 0

Switch PLANET SGS-5220-24S2XR

34.595.000 đ

Thiết bị mạng PLANET

Switch PLANET SGS-5220-24S2XR

L2+ 24-Port 100/1000BASE-X SFP with 8-Port Shared TP + 2-Port 10G SFP+ Managed Stackable Switch

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 19 Lượt mua: 0

Switch PLANET GS-5220-16S8CR

20.515.000 đ

Thiết bị mạng PLANET

Switch PLANET GS-5220-16S8CR

L2+ 24-port 100/1000X SFP + 8-port Shared TP Managed Switch +Redundant AC/DC Power

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 21 Lượt mua: 0

Switch PLANET GS-5220-16S8C

19.250.000 đ

Thiết bị mạng PLANET

Switch PLANET GS-5220-16S8C

L2+ 24-port 100/1000X SFP + 8-port Shared TP Managed Switch

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 17 Lượt mua: 0

Switch PLANET MGSW-24160F

15.950.000 đ

Thiết bị mạng PLANET

Switch PLANET MGSW-24160F

L2+ 16-Port 100/1000BASE-X SFP + 8-Port 10/100/1000BASE-T Managed Metro Ethernet Switch

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 15 Lượt mua: 0

Switch PLANET MGSW-28240F

24.035.000 đ

Thiết bị mạng PLANET

Switch PLANET MGSW-28240F

L3 24-Port 100/1000BASE-X SFP plus 4-Port 10G SFP

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 26 Lượt mua: 0

Switch PLANET GS-4210-24T2S

3.133.900 đ

Thiết bị mạng PLANET

Switch PLANET GS-4210-24T2S

24 cổng RJ45 10/100/1000BASE-T + 2 slot 100/1000BASE-X mini-GBIC/SFP.

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 23 Lượt mua: 0

-30%

Switch PLANNET GSW-4800

6.654.000 đ 9.515.220 đ

Thiết bị mạng PLANET

Switch PLANNET GSW-4800

48 cổng 10/100/1000BASE-T Gigabit Ethernet

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 39 Lượt mua: 0

-23%

Có quà tặng

Switch Planet SGS-6341-24T4X

13.000.000 đ 16.900.000 đ

Thiết bị mạng PLANET

Switch Planet SGS-6341-24T4X

Layer 3 24-Port 10/100/1000T + 4-Port 10G SFP+ Stackable Managed Switch

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 26 Lượt mua: 0

-30%

Có quà tặng

Industrial 8-Port 1G Ethernet Switch IGS-1020TF

7.800.000 đ 11.154.000 đ

Thiết bị mạng PLANET

Industrial 8-Port 1G Ethernet Switch IGS-1020TF

8 x 10/100/1000BASE-T RJ45, 2 1000BASE-SX/LX/BX SFP

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 73 Lượt mua: 0

Module quang FSP PLANET MGB-SX Mini GBIC 1000Base-SX

503.800 đ

Thiết bị mạng PLANET

Module quang FSP PLANET MGB-SX Mini GBIC 1000Base-SX

Module FSP Mini GBIC1000Base-SX

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 39 Lượt mua: 0

Switch PLANET GSW-2401

1.980.000 đ

Thiết bị mạng PLANET

Switch PLANET GSW-2401

24-Port 10/100/1000Mbps Gigabit Ethernet

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 28 Lượt mua: 0

PS2 to USB Converter PLANET KVM-KC1-5

310.000 đ

Thiết bị mạng PLANET

PS2 to USB Converter PLANET KVM-KC1-5

5.0M USB KVM Cable with built-in PS2 to USB Converter

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 50 Lượt mua: 0

PS2 to USB Converter PLANET KVM-KC1-3

266.000 đ

Thiết bị mạng PLANET

PS2 to USB Converter PLANET KVM-KC1-3

3.0M USB KVM Cable with built-in PS2 to USB Converter

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 52 Lượt mua: 0

VGA LCD KVM Switch PLANET KVM-210-16M

27.009.000 đ

Thiết bị mạng PLANET

VGA LCD KVM Switch PLANET KVM-210-16M

16 port, 256 by cascading (KVM-210-16 x 16), 1280 x 1024

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 23 Lượt mua: 0

PS2 to USB Converter PLANET KVM-KC1-1.8

221.000 đ

Thiết bị mạng PLANET

PS2 to USB Converter PLANET KVM-KC1-1.8

1.8M USB KVM Cable with built-in PS2 to USB Converter

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 36 Lượt mua: 0

16 Port combo KVM Switch PLANET KVM-210-16

7.340.000 đ

Thiết bị mạng PLANET

16 Port combo KVM Switch PLANET KVM-210-16

16 port, 2048 x 1536, 256 by cascading (KVM-210-16 x 16)

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 53 Lượt mua: 0

Switch PLANET KVM-210-08M

25.091.000 đ

Thiết bị mạng PLANET

Switch PLANET KVM-210-08M

8-Port, 1280x1024 video quality, Up to 64 computers

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 38 Lượt mua: 0

Switch PLANET KVM-210-08

5.469.000 đ

Thiết bị mạng PLANET

Switch PLANET KVM-210-08

8-Port, 64 by cascading (KVM-210-08 x 8), 2048 x 1536

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 31 Lượt mua: 0

Ethernet over VDSL2 Bridge (Profile 30a) PLANET VC-234

2.066.000 đ

Thiết bị mạng PLANET

Ethernet over VDSL2 Bridge (Profile 30a) PLANET VC-234

100/100 Mbps Ethernet (4-Port LAN) to VDSL2 Bridge - 30a profile

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 29 Lượt mua: 0

Bộ chuyển đổi quang điện PLANET VC-231

1.862.000 đ

Thiết bị mạng PLANET

Bộ chuyển đổi quang điện PLANET VC-231

100/100 Mbps Ethernet to VDSL2 Converter - 30a profile

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 33 Lượt mua: 0

Bộ chuyển đổi quang điện PLANET VC-201A

1.815.000 đ

Thiết bị mạng PLANET

Bộ chuyển đổi quang điện PLANET VC-201A

100Mbps Ethernet to VDSL2 Converter - 17a

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 36 Lượt mua: 0

Ethernet over Coaxial Extender PLANET VC-202A

2.087.800 đ

Thiết bị mạng PLANET

Ethernet over Coaxial Extender PLANET VC-202A

100Mbps Ethernet to Coaxial (BNC) Converter - 17a

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 40 Lượt mua: 0

Outdoor Wireless Access Points PLANET WNAP-6335

1.948.000 đ

Thiết bị mạng PLANET

Outdoor Wireless Access Points PLANET WNAP-6335

IP55 802.11b/g/n 2.4GHz, 300Mbps Outdoor WLAN CPE

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 24 Lượt mua: 0

Wifi Access Point PLANET WNAP-C3220A

915.000 đ

Thiết bị mạng PLANET

Wifi Access Point PLANET WNAP-C3220A

300Mbps 802.11n Ceiling-mount Wireless Access Point, 802.3af/at PoE PD

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 16 Lượt mua: 0

Wifi Access Point PLANET WNAP-W2201A

767.000 đ

Thiết bị mạng PLANET

Wifi Access Point PLANET WNAP-W2201A

802.11n 300Mbps In-Wall Access Point

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 37 Lượt mua: 0

Wireless Router PLANET WNRT-300

782.000 đ

Thiết bị mạng PLANET

Wireless Router PLANET WNRT-300

Portable 11n Wireless Router (1T/1R), battery included

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 36 Lượt mua: 0

Gigabit Ethernet SFP PLANET MGB-L50

2.262.000 đ

Thiết bị mạng PLANET

Gigabit Ethernet SFP PLANET MGB-L50

Mini GBIC LX Module - 50KM

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 42 Lượt mua: 0

Gigabit Ethernet SFP PLANET MGB-L30

823.000 đ

Thiết bị mạng PLANET

Gigabit Ethernet SFP PLANET MGB-L30

Mini GBIC LX Module - 30KM

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 19 Lượt mua: 0

1000Base-SX SFP Transceiver PLANET MGB-LX

540.000 đ

Thiết bị mạng PLANET

1000Base-SX SFP Transceiver PLANET MGB-LX

Mini GBIC LX Module

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 24 Lượt mua: 0

Module FSP PLANET MGB-SX2 Mini GBIC 1000Base-SX

576.400 đ

Thiết bị mạng PLANET

Module FSP PLANET MGB-SX2 Mini GBIC 1000Base-SX

Module FSP Mini GBIC 1000Base-SX

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 54 Lượt mua: 0

Bộ chuyển đổi Quang-Điện PLANET FST-802S50

2.974.000 đ

Thiết bị mạng PLANET

Bộ chuyển đổi Quang-Điện PLANET FST-802S50

10/100Base-TX to 100Base-FX (SC) Smart Media Converter - Single Mode 50KM

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 35 Lượt mua: 0

« 1 2 3 »

Hỗ trợ kinh doanh

Hỗ trợ kỹ thuật

Zalo