Thiết bị mạng RUIJIE

Thiết bị mạng RUIJIE

Thiết bị mạng RUIJIE

Ngành hàng bạn quan tâm

Máy Công Cụ

Khuếch Đại Màn Hình

Máy Chiếu

Tổng Đài Điện Thoại

Chống Sét

Chuông Cửa Màn Hình

Báo Cháy

Khóa Cửa Cổng

Khóa Lực Hút Điện Từ

Khóa Cửa Điện Từ

Khóa Cửa Vân Tay

Chấm Công - Kiếm Soát Ra Vào

Ổ Cứng Cho Bộ Nas

Tủ Mạng - Tủ Rack

Cáp Mạng - Cáp Quang

Camera 4 Trong 1

Camera IP

Đầu ghi hình 5 trong 1

Đầu Ghi Hình IP

Wifi

Switch

Truyền Dẫn Không Dây

Bộ Nas Synology

May Đo - Kiểm Tra

Máy In Nhãn

Tai Nghe - Headphones

GPS - Báo Trộm

Máy In

Phụ Tùng Oto

Máy Tính - Laptop

Bộ Lưu Điện UPS

Điện Thoại IP

Chọn theo Công Nghệ
Chọn theo Mục Đích Sử Dụng
Chọn theo Giá Thành
Thiết bị mạng RUIJIE

Sắp xếp theo:

-16%

Gateway  RUIJIE RG-EG3250

19.786.800 đ 23.620.800 đ

Thiết bị mạng RUIJIE

Gateway RUIJIE RG-EG3250

8 cổng 1000BASE-T ports,1 SFP port và 1 SFP+ port, 6 cổng WAN, Memory: 2G, Flash: 8M SPIFLASH

Thêm vào giỏ hàng

-61%

Gateway tích hợp cổng PoE RUIJIE RG-EG2100-P V2

3.418.800 đ 8.747.200 đ

Thiết bị mạng RUIJIE

Gateway tích hợp cổng PoE RUIJIE RG-EG2100-P V2

8 cổng 1000BASE-T ports (7x POE/POE+), tổng công suất 135W,2 cổng WAN, Memory: 512M, Flash: 4GB EMMC

Thêm vào giỏ hàng

-78%

Module quang  RUIJIE MINI-GBIC-LX-SM1310

646.800 đ 2.880.000 đ

Thiết bị mạng RUIJIE

Module quang RUIJIE MINI-GBIC-LX-SM1310

Module Quang SFP, 1000BASE-LX, SingleMode (1310nm, 10km, LC)

Thêm vào giỏ hàng

-62%

Module quang  RUIJIE MINI-GBIC-SX-MM850

580.800 đ 1.521.600 đ

Thiết bị mạng RUIJIE

Module quang RUIJIE MINI-GBIC-SX-MM850

Module Quang SFP, 1000BASE-SX , MultiMode (850nm, 550m, LC)

Thêm vào giỏ hàng

-61%

Switch POE RUIJIE XS-S1960-24GT4SFP-UP-H

12.936.000 đ 33.115.200 đ

Thiết bị mạng RUIJIE

Switch POE RUIJIE XS-S1960-24GT4SFP-UP-H

Switch layer 2, 24 cổng PoE, tổng công suất 370W, HPoE: cổng 1-4, 4 cổng 1000M SFP ports, CPU Memory: 512MB, Flash: 256MB

Thêm vào giỏ hàng

-61%

Switch POE RUIJIE XS-S1960-10GT2SFP-P-H

6.098.400 đ 15.611.200 đ

Thiết bị mạng RUIJIE

Switch POE RUIJIE XS-S1960-10GT2SFP-P-H

Switch layer 2, 8 cổng PoE, tổng công suất 125W, 2 cổng 1000M SFP ports, CPU Memory: 512MB, Flash: 256MB

Thêm vào giỏ hàng

-61%

Switch POE RUIJIE XS-S1920-26GT2SFP-LP-E

6.930.000 đ 17.739.200 đ

Thiết bị mạng RUIJIE

Switch POE RUIJIE XS-S1920-26GT2SFP-LP-E

Switch layer 2, 24 cổng PoE/PoE+, tổng công suất 185W, 2 cổng 1000M SFP ports, CPU Memory: 256MB, Flash: 32MB

Thêm vào giỏ hàng

-61%

Switch POE RUIJIE XS-S1920-26GT2SFP-P-E

7.783.500 đ 19.936.000 đ

Thiết bị mạng RUIJIE

Switch POE RUIJIE XS-S1920-26GT2SFP-P-E

Switch layer 2, 24 cổng PoE/PoE+, tổng công suất 370W, 2 cổng 1000M SFP ports, CPU Memory: 256MB, Flash: 32MB

Thêm vào giỏ hàng

-61%

Switch POE RUIJIE XS-S1920-24T2GT2SFP-P-E

7.062.000 đ 18.076.800 đ

Thiết bị mạng RUIJIE

Switch POE RUIJIE XS-S1920-24T2GT2SFP-P-E

Switch layer 2, 24 cổng PoE/PoE+, tổng công suất 370W, 2 cổng 1000M SFP ports, 2 cổng 10/100/1000BASE-T, CPU Memory: 256MB, Flash: 32MB

Thêm vào giỏ hàng

-50%

Switch POE RUIJIE XS-S1920-24T2GT2SFP-LP-E

6.586.800 đ 13.179.200 đ

Thiết bị mạng RUIJIE

Switch POE RUIJIE XS-S1920-24T2GT2SFP-LP-E

Switch layer 2, 24 cổng PoE/PoE+, tổng công suất 185W, 2 cổng 1000M SFP ports, 2 cổng 10/100/1000BASE-T, CPU Memory: 256MB, Flash: 32MB

Thêm vào giỏ hàng

-61%

Switch POE RUIJIE XS-S1920-9GT1SFP-P-E

4.026.000 đ 10.307.200 đ

Thiết bị mạng RUIJIE

Switch POE RUIJIE XS-S1920-9GT1SFP-P-E

Switch layer 2, 8 cổng PoE/PoE+, tổng công suất 125W, 1 cổng 1000M SFP ports, CPU Memory: 256MB, Flash: 32MB

Thêm vào giỏ hàng

-61%

Switch POE RUIJIE RG-ES126G-P-L

5.266.800 đ 13.481.600 đ

Thiết bị mạng RUIJIE

Switch POE RUIJIE RG-ES126G-P-L

2 cổng 1000M SFP & 24 cổng PoE/PoE+ 10/100/1000BASE-T, Tổng công suất: 370W

Thêm vào giỏ hàng

-61%

Switch POE RUIJIE RG-ES126G-LP-L

4.738.800 đ 12.131.200 đ

Thiết bị mạng RUIJIE

Switch POE RUIJIE RG-ES126G-LP-L

2 cổng 1000M SFP & 24 cổng PoE/PoE+ 10/100/1000BASE-T, Tổng công suất: 180W

Thêm vào giỏ hàng

-61%

Switch POE RUIJIE RG-ES109G-LP-L

1.518.000 đ 3.888.000 đ

Thiết bị mạng RUIJIE

Switch POE RUIJIE RG-ES109G-LP-L

1 cổng 10/100/1000BASE-T & 8 cổng PoE/PoE+ 10/100/1000BASE-T, Tổng công suất: 54W

Thêm vào giỏ hàng

-71%

Switch RUIJIE XS-S1960-48GT4SFP-H

8.994.700 đ 30.563.200 đ

Thiết bị mạng RUIJIE

Switch RUIJIE XS-S1960-48GT4SFP-H

Switch layer 2 48 cổng10/100/1000 BASE-T, 4 cổng 1000M SFP ports, CPU Memory: 512MB, Flash: 256MB

Thêm vào giỏ hàng

-61%

Switch RUIJIE XS-S1960-24GT4SFP-H

6.309.600 đ 16.152.000 đ

Thiết bị mạng RUIJIE

Switch RUIJIE XS-S1960-24GT4SFP-H

Switch layer 2 24 cổng10/100/1000 BASE-T, 4 cổng 1000M SFP ports, CPU Memory: 512MB, Flash: 256MB

Thêm vào giỏ hàng

-38%

Switch RUIJIE RG-S1920- 24GT4SFP/2GT

4.646.000 đ 7.433.600 đ

Thiết bị mạng RUIJIE

Switch RUIJIE RG-S1920- 24GT4SFP/2GT

Switch layer 2 24 cổng10/100/1000 BASE-T, 2 cổng 10/100/1000BASE-T, 4 cổng 1000M SFP ports, SDRAM: SDRAMIII 256MB, Flash: 32MB

Thêm vào giỏ hàng

-61%

Switch RUIJIE RG-S1920-18GT2SFP

2.640.000 đ 6.758.400 đ

Thiết bị mạng RUIJIE

Switch RUIJIE RG-S1920-18GT2SFP

Switch layer 2 18 10/100/1000 BASE-T, 2 cổng 1000M SFP ports, SDRAM: SDRAMIII 256MB, Flash: 32MB

Thêm vào giỏ hàng

--38%

Switch RUIJIE RG-S1826G

9.866.500 đ 7.142.400 đ

Thiết bị mạng RUIJIE

Switch RUIJIE RG-S1826G

24 10/100/1000 BASE-T, 2 GE SFP, Tốc độ chuyển mạch: 48Gbps, chống sét 4KV

Thêm vào giỏ hàng

--34%

Switch RUIJIE RG-S1818G

7.955.000 đ 5.939.200 đ

Thiết bị mạng RUIJIE

Switch RUIJIE RG-S1818G

16 10/100/1000 BASE-T, 2 GE SFP, Tốc độ chuyển mạch: 48Gbps, chống sét 4KV

Thêm vào giỏ hàng

--30%

Switch RUIJIE RG-S1808G

3.155.000 đ 2.432.000 đ

Thiết bị mạng RUIJIE

Switch RUIJIE RG-S1808G

8 cổng 10/100/1000BASE-T, Tốc độ chuyển mạch: 16Gbps, chống sét 4KV

Thêm vào giỏ hàng

-63%

Thiết bị điều khiển Wifi RUIJIE RG-WS6008

26.386.800 đ 70.555.200 đ

Thiết bị mạng RUIJIE

Thiết bị điều khiển Wifi RUIJIE RG-WS6008

Hỗ trợ 6 cổng 1000BASE-T, 2 cổng 1000BASE-T/1000BASE-X combo, 1 cổng Console Port

Thêm vào giỏ hàng

-57%

Bộ cấp nguồn POE RUIJIE RG-E-130(GE)

646.800 đ 1.520.000 đ

Thiết bị mạng RUIJIE

Bộ cấp nguồn POE RUIJIE RG-E-130(GE)

Công suất 30W/53V DC, 1 cổng POE

Thêm vào giỏ hàng

-57%

Bộ cấp nguồn POE RUIJIE RG-E-120(GE)

316.800 đ 742.400 đ

Thiết bị mạng RUIJIE

Bộ cấp nguồn POE RUIJIE RG-E-120(GE)

Công suất 15.4W/50V DC, 1 cổng POE

Thêm vào giỏ hàng

-38%

Access point wifi ngoài trời RG-AP630(CD)

8.025.000 đ 12.840.000 đ

Thiết bị mạng RUIJIE

Access point wifi ngoài trời RG-AP630(CD)

Tốc độ lên đến 1167Gbps, 2 băng tầng

Thêm vào giỏ hàng

-40%

Access point wifi trong nhà RG-AP730-L

4.620.000 đ 7.737.600 đ

Thiết bị mạng RUIJIE

Access point wifi trong nhà RG-AP730-L

Tốc độ lên đến 2130Gbps, 3 băng tầng

Thêm vào giỏ hàng

-0%

Access point wifi trong nhà RG-AP720-L

2.230.800 đ 2.230.800 đ

Thiết bị mạng RUIJIE

Access point wifi trong nhà RG-AP720-L

Tốc độ lên đến 1167Gbps, 2 băng tầng

Thêm vào giỏ hàng

-45%

Access point wifi trong nhà RUIJIE RG-AP710

1.834.800 đ 3.344.000 đ

Thiết bị mạng RUIJIE

Access point wifi trong nhà RUIJIE RG-AP710

Tốc độ lên đến 1167Gbps, 2 băng tầng

Thêm vào giỏ hàng

-38%

Có quà tặng

 Access point wifi trong nhà RUIJIE RG-AP130 (L)

2.724.000 đ 4.358.400 đ

Thiết bị mạng RUIJIE

Access point wifi trong nhà RUIJIE RG-AP130 (L)

Tốc độ lên đến 1.167Gbps

Thêm vào giỏ hàng

-38%

Có quà tặng

 Access point wifi trong nhà RUIJIE RG-AP210-L

1.042.800 đ 1.689.600 đ

Thiết bị mạng RUIJIE

Access point wifi trong nhà RUIJIE RG-AP210-L

Tốc độ lên đến 300Mbps@2.4GHz to 2.483GHz chuẩn 802.11 b/n/g, hỗ trợ 1 cổng PoE 10/100M Uplink.

Thêm vào giỏ hàng

-61%

Có quà tặng

 Access point wifi trong nhà RUIJIE RG-AP110-L

594.000 đ 1.520.000 đ

Thiết bị mạng RUIJIE

Access point wifi trong nhà RUIJIE RG-AP110-L

1 cổng 10/100M Ethernet LAN, 1 cổng 10/100M Uplink.

Thêm vào giỏ hàng

Hỗ trợ kinh doanh

Hỗ trợ kỹ thuật

Zalo