Thiết bị mạng Soltech

Thiết bị mạng Soltech

Thiết bị mạng Soltech

Ngành hàng bạn quan tâm

Máy Công Cụ

Khuếch Đại Màn Hình

Máy Chiếu

Tổng Đài Điện Thoại

Chống Sét

Chuông Cửa Màn Hình

Báo Cháy

Khóa Cửa Cổng

Khóa Lực Hút Điện Từ

Khóa Cửa Điện Từ

Khóa Cửa Vân Tay

Chấm Công - Kiếm Soát Ra Vào

Ổ Cứng Cho Bộ Nas

Tủ Mạng - Tủ Rack

Cáp Mạng - Cáp Quang

Camera 4 Trong 1

Camera IP

Đầu ghi hình 5 trong 1

Đầu Ghi Hình IP

Wifi

Switch

Truyền Dẫn Không Dây

Bộ Nas Synology

May Đo - Kiểm Tra

Máy In Nhãn

Tai Nghe - Headphones

GPS - Báo Trộm

Máy In

Phụ Tùng Oto

Máy Tính - Laptop

Bộ Lưu Điện UPS

Điện Thoại IP

Chọn theo Công Nghệ
Chọn theo Mục Đích Sử Dụng
Chọn theo Giá Thành
Thiết bị mạng Soltech

Sắp xếp theo:

-100%

Có quà tặng

Switch Soltech SFC1200

Liên hệ 17 đ

Thiết bị mạng Soltech

Switch Soltech SFC1200

4K HDMI over TCP/IP Network, TP/Fiber Combo

-100%

Có quà tặng

Switch Soltech SFC200

Liên hệ 2 đ

Thiết bị mạng Soltech

Switch Soltech SFC200

1-Fiber Port + 1-TP Port, Multi-mode, 2km, 1310nm, SC Type

-100%

Có quà tặng

Switch Soltech SFC2000

Liên hệ 2 đ

Thiết bị mạng Soltech

Switch Soltech SFC2000

10/100/1000Mbps-T to 1000Mbps-SX/LX Conversion

Có quà tặng

Switch Soltech SFC502

Liên hệ

Thiết bị mạng Soltech

Switch Soltech SFC502

1-Port 10/100Mbps, 15Watt, PoE Extender

-100%

Có quà tặng

Switch Soltech SFC502H

Liên hệ 2 đ

Thiết bị mạng Soltech

Switch Soltech SFC502H

1-Port 10/100Mbps, 25Watt, Industrial grade

-100%

Có quà tặng

Switch Soltech SFC501

Liên hệ 960 đ

Thiết bị mạng Soltech

Switch Soltech SFC501

10/100Mbps, 19Watt, PoE Injector

-100%

Có quà tặng

Switch Soltech SFC508HP

Liên hệ 3 đ

Thiết bị mạng Soltech

Switch Soltech SFC508HP

8-Ports PoE(802.3at) 10/100/1000Mbps TP

-100%

Có quà tặng

Switch Soltech SFC510HP

Liên hệ 5 đ

Thiết bị mạng Soltech

Switch Soltech SFC510HP

10-Ports PoE(802.3at 8-Ports) 10/100/1000Mbps TP

-100%

Có quà tặng

Switch Soltech SFC500

Liên hệ 10 đ

Thiết bị mạng Soltech

Switch Soltech SFC500

16-Ports PoE(802.3at/af) 10/100/1000Mbps TP + 2-SFP Slots

-100%

Có quà tặng

Switch Soltech SFC450HP

Liên hệ 12 đ

Thiết bị mạng Soltech

Switch Soltech SFC450HP

8-Ports PoE(802.3at 30W, Max.120W)10/100/1000Mbps

-100%

Có quà tặng

Switch Soltech SFC450

Liên hệ 7 đ

Thiết bị mạng Soltech

Switch Soltech SFC450

8-Ports 10/100/1000Mbps TP + 2-SFP Slots, Web Managed

-100%

Có quà tặng

Switch Soltech SFC400GM

Liên hệ 6 đ

Thiết bị mạng Soltech

Switch Soltech SFC400GM

8-Ports 10/100/1000Mbps TP + 2-SFP Slots, SNMP

-100%

Có quà tặng

Switch Soltech SFC5000AT

Liên hệ 56 đ

Thiết bị mạng Soltech

Switch Soltech SFC5000AT

24-Ports 10/100/1000Mbps TP + 4-SFP Slots10G + 4-SFP

-100%

Có quà tặng

Switch Soltech SFC5000

Liên hệ 102 đ

Thiết bị mạng Soltech

Switch Soltech SFC5000

24-SFP Slots 100/1000Mbps + 16-Ports TP(Combo) + 4-Ports

-100%

Có quà tặng

Switch Soltech SFC4500A

Liên hệ 39 đ

Thiết bị mạng Soltech

Switch Soltech SFC4500A

24-SFP Slots 100/1000Mbps + 4-Ports TP Combo + 4-SFP

-100%

Có quà tặng

Switch Soltech SFC4500

Liên hệ 32 đ

Thiết bị mạng Soltech

Switch Soltech SFC4500

24-Ports PoE(802.3at 30W, Max.400W) 10/100/1000Mbps + 4

-100%

Có quà tặng

Switch Soltech SFC4100

Liên hệ 38 đ

Thiết bị mạng Soltech

Switch Soltech SFC4100

24-SFP Slots 100/1000Mbps + 4-Ports TP Combo + 4-SFP Slots 10G SFP

-100%

Có quà tặng

Switch Soltech SFC4000UHP

Liên hệ 30 đ

Thiết bị mạng Soltech

Switch Soltech SFC4000UHP

24-Ports PoE 10/100/1000Mbps TP(8-Ports 60W Ultra PoE

-100%

Có quà tặng

Switch Soltech SFC4000HP

Liên hệ 26 đ

Thiết bị mạng Soltech

Switch Soltech SFC4000HP

24-Ports PoE (802.3at 30W, Max.400W) 10/100/1000Mbps

-100%

Có quà tặng

Switch Soltech SFC4000

Liên hệ 24 đ

Thiết bị mạng Soltech

Switch Soltech SFC4000

SFC4000A (24-SFP Slots 100/1000Mbps + 8-Ports TP Combo, SNMP)

-100%

Có quà tặng

Switch Soltech SFC300G

Liên hệ 3 đ

Thiết bị mạng Soltech

Switch Soltech SFC300G

2-Ports 10/100/1000Mbps TP to 2-SFP Slots 1000Mbps, DC 12V

-100%

Có quà tặng

Switch Soltech SFC300-STM2

Liên hệ 4 đ

Thiết bị mạng Soltech

Switch Soltech SFC300-STM2

2-Fiber Port + 4-TP Port, Multi-mode, 2km, 1310nm

-100%

Có quà tặng

Switch Soltech SFC300-STM

Liên hệ 4 đ

Thiết bị mạng Soltech

Switch Soltech SFC300-STM

1-Fiber Port + 4-TP Port, Multi-mode, 2km, 1310nm

-100%

Có quà tặng

Switch Soltech SFC300-SCM2

Liên hệ 4 đ

Thiết bị mạng Soltech

Switch Soltech SFC300-SCM2

2-Fiber Port + 4-TP Port, Multi-mode, 2km, 1310nm

-100%

Có quà tặng

Switch Soltech SFC300-SCM

Liên hệ 4 đ

Thiết bị mạng Soltech

Switch Soltech SFC300-SCM

1-Fiber Port + 4-TP Port, Multi-mode, 2km, 1310nm

-100%

Có quà tặng

Switch Soltech SFC300-SCS2

Liên hệ 5 đ

Thiết bị mạng Soltech

Switch Soltech SFC300-SCS2

2-Fiber Port + 4-TP Port, Single-mode, 20km, 1310nm

-100%

Có quà tặng

Switch Soltech SFC300-SCS

Liên hệ 4 đ

Thiết bị mạng Soltech

Switch Soltech SFC300-SCS

1-Fiber Port + 4-TP Port, Single-mode, 20km, 1310nm

-100%

Có quà tặng

Switch Soltech SFC300-T

Liên hệ 3 đ

Thiết bị mạng Soltech

Switch Soltech SFC300-T

4-Ports 10/100Mbps-TP, -40~80℃,DC12V~48V, DinRail

-100%

Có quà tặng

Switch Soltech SFC300

Liên hệ 4 đ

Thiết bị mạng Soltech

Switch Soltech SFC300

SFC300-SFP (4-Ports 10/100Mbps-TP + 2-SFP Slots

-100%

Có quà tặng

Switch Soltech SFC300-CSWB

Liên hệ 4 đ

Thiết bị mạng Soltech

Switch Soltech SFC300-CSWB

1-Fiber Port + 1-TP Port, Single-mode(WDM), 20km,

-100%

Có quà tặng

Switch Soltech SFC300-CSWA

Liên hệ 4 đ

Thiết bị mạng Soltech

Switch Soltech SFC300-CSWA

1-Fiber Port + 1-TP Port, Single-mode(WDM), 20km,

-100%

Có quà tặng

Switch Soltech SFC300-CS

Liên hệ 4 đ

Thiết bị mạng Soltech

Switch Soltech SFC300-CS

1-Fiber Port + 1-TP Port, Single-mode, 20km, 1310nm,

-100%

Có quà tặng

Switch Soltech SFC300-C

Liên hệ 3 đ

Thiết bị mạng Soltech

Switch Soltech SFC300-C

1-Fiber Port + 1-TP Port, Multi-mode, 2km, 1310nm,

-100%

Có quà tặng

Switch Soltech SFC320P

Liên hệ 7 đ

Thiết bị mạng Soltech

Switch Soltech SFC320P

1-Port PoE 10/100Mbps TP + 1-Port BNC

-100%

Có quà tặng

Switch Soltech SFC320

Liên hệ 4 đ

Thiết bị mạng Soltech

Switch Soltech SFC320

1-Port 10/100Mbps TP + 1-Port BNC, 2km

-100%

Có quà tặng

Switch Soltech SFC8000G-4U

Liên hệ 22 đ

Thiết bị mạng Soltech

Switch Soltech SFC8000G-4U

19" Rack type, 1U Size Chassis for 8-Slots of SFC8000G

-100%

Có quà tặng

Switch Soltech SFC8000G-1U

Liên hệ 10 đ

Thiết bị mạng Soltech

Switch Soltech SFC8000G-1U

19"Rack Type, 1U Size Chassis for 2-Slots of SFC8000G

-100%

Có quà tặng

Switch Soltech SFC8000S

Liên hệ 10 đ

Thiết bị mạng Soltech

Switch Soltech SFC8000S

4-Ports 10/100/1000Mbps TP + 2-SFP Slots 100/1000/2.5Gbps

-100%

Có quà tặng

Switch Soltech SFC8000G

Liên hệ 12 đ

Thiết bị mạng Soltech

Switch Soltech SFC8000G

8-Ports 10/100/1000Mbps TP + 2-SFP Slots(100/1000/2.5Gbps)

-100%

Có quà tặng

Switch Soltech SFC8000UHP

Liên hệ 19 đ

Thiết bị mạng Soltech

Switch Soltech SFC8000UHP

8-Ports 10/100/1000Mbps TP( 802.3bt 60W Ultra PoE) + 2

« 1 2 »

Hỗ trợ kinh doanh

Hỗ trợ kỹ thuật

Zalo