Thiết bị mạng UniFi

Thiết bị mạng UniFi

Thiết bị mạng UniFi

Ngành hàng bạn quan tâm

Máy Công Cụ

Khuếch Đại Màn Hình

Máy Chiếu

Tổng Đài Điện Thoại

Chống Sét

Chuông Cửa Màn Hình

Báo Cháy

Khóa Cửa Cổng

Khóa Lực Hút Điện Từ

Khóa Cửa Điện Từ

Khóa Cửa Vân Tay

Chấm Công - Kiếm Soát Ra Vào

Ổ Cứng Cho Bộ Nas

Tủ Mạng - Tủ Rack

Cáp Mạng - Cáp Quang

Camera 4 Trong 1

Camera IP

Đầu ghi hình 5 trong 1

Đầu Ghi Hình IP

Wifi

Switch

Truyền Dẫn Không Dây

Bộ Nas Synology

May Đo - Kiểm Tra

Máy In Nhãn

Tai Nghe - Headphones

GPS - Báo Trộm

Máy In

Phụ Tùng Oto

Máy Tính - Laptop

Bộ Lưu Điện UPS

Điện Thoại IP

Chọn theo Công Nghệ
Chọn theo Mục Đích Sử Dụng
Chọn theo Giá Thành
Thiết bị mạng UniFi

Sắp xếp theo:

-30%

Có quà tặng

Router Ubiquiti EdgeRouter ER-12P

7.712.705 đ 11.029.168 đ

Thiết bị mạng UniFi

Router Ubiquiti EdgeRouter ER-12P

(10) 10/100/1000 RJ45 Ports, (2) 1 Gbps SFP Ports

Model sản phẩm 4-2023

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 542 Lượt mua: 0

-30%

Có quà tặng

Ubiquiti UISP Fiber UF-OLT

46.405.205 đ 66.359.443 đ

Thiết bị mạng UniFi

Ubiquiti UISP Fiber UF-OLT

(8) Cổng GbE GPON, (2) Cổng 10G SFP+

Model sản phẩm 4-2023

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 518 Lượt mua: 0

-30%

Có quà tặng

Ubiquiti UISP Fiber UF-OLT-4

30.670.255 đ 43.858.465 đ

Thiết bị mạng UniFi

Ubiquiti UISP Fiber UF-OLT-4

(4) Cổng GbE GPON, (1) Cổng 10G SFP+

Model sản phẩm 4-2023

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 498 Lượt mua: 0

-30%

Có quà tặng

Ubiquiti UISP Fiber WiFi 6 UF-WiFi6-US

2.553.705 đ 3.651.798 đ

Thiết bị mạng UniFi

Ubiquiti UISP Fiber WiFi 6 UF-WiFi6-US

(1) Cổng WAN GPON có đầu cắm quang SC/APC, (4) Cổng LAN GbE RJ45

Model sản phẩm 4-2023

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 767 Lượt mua: 0

-30%

Có quà tặng

Router Ubiquiti UISP-R

4.101.405 đ 5.865.009 đ

Thiết bị mạng UniFi

Router Ubiquiti UISP-R

(8) GbE RJ45 ports with 27V passive PoE output, (1) 1G SFP port

Model sản phẩm 4-2023

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 531 Lượt mua: 0

-30%

Có quà tặng

Ubiquiti UISP Console

7.712.705 đ 11.029.168 đ

Thiết bị mạng UniFi

Ubiquiti UISP Console

(2) Cổng 10G SFP+, (9) Cổng GbE RJ45

Model sản phẩm 4-2023

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 884 Lượt mua: 0

-30%

Có quà tặng

Bộ chia mạng 8 cổng 1000Mb Switch Ubiquiti UISP-S

3.585.505 đ 5.127.272 đ

Thiết bị mạng UniFi

Bộ chia mạng 8 cổng 1000Mb Switch Ubiquiti UISP-S

8-port 1GbE, 1 1G SFP+ ports, Layer 2 PoE switch designed for ISP networks

Model sản phẩm 4-2023

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 838 Lượt mua: 0

-30%

Có quà tặng

Bộ chia mạng 24 cổng 1000Mb Switch Ubiquiti UISP-S-Pro

12.355.805 đ 17.668.801 đ

Thiết bị mạng UniFi

Bộ chia mạng 24 cổng 1000Mb Switch Ubiquiti UISP-S-Pro

24-port 1GbE, (4) 10G SFP+ ports, Layer 2 PoE switch designed for ISP networks

Model sản phẩm 4-2023

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 769 Lượt mua: 0

-30%

Có quà tặng

Bộ chia mạng 6 cổng 10Gb Switch Unifi US-XG-6PoE

15.451.205 đ 22.095.223 đ

Thiết bị mạng UniFi

Bộ chia mạng 6 cổng 10Gb Switch Unifi US-XG-6PoE

1 RJ45 console port, 4 10GbE PoE++ RJ45 ports, 2 10G SFP+ ports

Model sản phẩm 4-2023

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 823 Lượt mua: 0

-30%

Có quà tặng

Bộ chia mạng 24 cổng 1000Mb Switch Unifi USW-Pro-24

10.292.205 đ 14.717.853 đ

Thiết bị mạng UniFi

Bộ chia mạng 24 cổng 1000Mb Switch Unifi USW-Pro-24

24 1GbE RJ45 ports, 2 10G SFP+ ports, Layer 3 switch

Model sản phẩm 4-2023

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 469 Lượt mua: 0

-30%

Có quà tặng

Bộ chia mạng 48 cổng 1000Mb Switch Unifi USW-Pro-48

15.451.205 đ 22.095.223 đ

Thiết bị mạng UniFi

Bộ chia mạng 48 cổng 1000Mb Switch Unifi USW-Pro-48

48 1GbE RJ45 ports, 4 10G SFP+ ports, Layer 3

Model sản phẩm 4-2023

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 495 Lượt mua: 0

-30%

Có quà tặng

Bộ chia mạng 48 cổng 1000Mb Switch Unifi USW-48

10.292.205 đ 14.717.853 đ

Thiết bị mạng UniFi

Bộ chia mạng 48 cổng 1000Mb Switch Unifi USW-48

48 GbE RJ45 ports, 4 1G SFP ports, Layer 2 switch

Model sản phẩm 4-2023

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 576 Lượt mua: 0

-30%

Có quà tặng

Bộ chia mạng 24 cổng Switch PoE Unifi USW-Enterprise-24-PoE

20.610.205 đ 29.472.593 đ

Thiết bị mạng UniFi

Bộ chia mạng 24 cổng Switch PoE Unifi USW-Enterprise-24-PoE

12 2.5GbE PoE+ RJ45 ports, 12 GbE PoE+ RJ45 ports, 4 10G SFP ports, Layer 3 switch

Model sản phẩm 4-2023

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 576 Lượt mua: 0

-30%

Có quà tặng

Bộ chia mạng 48 cổng 2.5Gb Switch PoE Unifi USW-Enterprise-48-PoE

41.246.205 đ 58.982.073 đ

Thiết bị mạng UniFi

Bộ chia mạng 48 cổng 2.5Gb Switch PoE Unifi USW-Enterprise-48-PoE

48 2.5GbE PoE+ RJ45 ports, 4 10G SFP ports, Layer 3 switch

Model sản phẩm 4-2023

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 615 Lượt mua: 0

-30%

Có quà tặng

Bộ phát WiFi Ubiquiti UNIFI XG UAP-XG

20.610.205 đ 29.472.593 đ

Thiết bị mạng UniFi

Bộ phát WiFi Ubiquiti UNIFI XG UAP-XG

2 băng tần 2.4Ghz và 5Ghz, user 1500

Model sản phẩm 4-2023

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 2083 Lượt mua: 1

-30%

Có quà tặng

Bộ phát WiFi Ubiquiti UNIFI BaseStation XG UWB-XG

38.666.705 đ 55.293.388 đ

Thiết bị mạng UniFi

Bộ phát WiFi Ubiquiti UNIFI BaseStation XG UWB-XG

Băng tần 5Ghz, user 1500+

Model sản phẩm 4-2023

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 2068 Lượt mua: 1

-30%

Có quà tặng

Bộ phát WiFi Ubiquiti UNIFI U6 In-Wall U6-IW

4.617.305 đ 6.602.746 đ

Thiết bị mạng UniFi

Bộ phát WiFi Ubiquiti UNIFI U6 In-Wall U6-IW

Wifi gắn âm tường, 2 băng tần 2.4Ghz, 5Ghz, user 300+

Model sản phẩm 4-2023

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 2141 Lượt mua: 1

-30%

Có quà tặng

Bộ chia mạng 24 cổng 1000Mb Switch Unifi USW-24

5.803.875 đ 8.299.541 đ

Thiết bị mạng UniFi

Bộ chia mạng 24 cổng 1000Mb Switch Unifi USW-24

24 GbE RJ45 ports, 2 1G SFP ports, Layer 2

Model sản phẩm 4-2023

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 874 Lượt mua: 0

-30%

Có quà tặng

Bộ chia mạng 48 cổng 1000Mb Switch Unifi USW-48-PoE

15.193.255 đ 21.726.355 đ

Thiết bị mạng UniFi

Bộ chia mạng 48 cổng 1000Mb Switch Unifi USW-48-PoE

32 GbE PoE+ RJ45 ports, 16 GbE RJ45 ports, 4 1G SFP ports Layer 2 switch

Model sản phẩm 4-2023

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 860 Lượt mua: 0

-30%

Có quà tặng

Bộ chia mạng 8 cổng 10Gb Switch Unifi USW-Aggregation

6.938.855 đ 9.922.563 đ

Thiết bị mạng UniFi

Bộ chia mạng 8 cổng 10Gb Switch Unifi USW-Aggregation

8 Cổng 10G SFP+, Layer 2

Model sản phẩm 4-2023

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 911 Lượt mua: 0

-30%

Có quà tặng

Bộ chia mạng 4 cổng 10Gb Switch Unifi USW-Flex-XG

7.712.705 đ 11.029.168 đ

Thiết bị mạng UniFi

Bộ chia mạng 4 cổng 10Gb Switch Unifi USW-Flex-XG

1 Cổng GbE PoE+ RJ45, 4 Cổng RJ45 10GbE, Layer 2

Model sản phẩm 4-2023

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 910 Lượt mua: 0

-30%

Có quà tặng

Bộ chia mạng 8 cổng 2.5Gb Switch Unifi Enterprise USW-Enterprise-8-PoE

12.355.805 đ 17.668.801 đ

Thiết bị mạng UniFi

Bộ chia mạng 8 cổng 2.5Gb Switch Unifi Enterprise USW-Enterprise-8-PoE

8 Cổng PoE RJ45 2.5GbE, 2 Cổng 10G SFP+, Layer 3 switch

Model sản phẩm 4-2023

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 658 Lượt mua: 0

-30%

Có quà tặng

Bộ chia mạng 24 cổng 10Gb Switch Unifi Enterprise USW-EnterpriseXG-24

33.507.705 đ 47.916.018 đ

Thiết bị mạng UniFi

Bộ chia mạng 24 cổng 10Gb Switch Unifi Enterprise USW-EnterpriseXG-24

24 Cổng RJ45 10GbE, 2 Cổng 25G SFP28, Layer 3 switch

Model sản phẩm 4-2023

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 694 Lượt mua: 0

-30%

Có quà tặng

Bộ chia mạng 8 cổng 1000Mb Switch PoE Unifi USW-Lite-8-POE

2.811.655 đ 4.020.667 đ

Thiết bị mạng UniFi

Bộ chia mạng 8 cổng 1000Mb Switch PoE Unifi USW-Lite-8-POE

4 Cổng GbE, PoE+ RJ45, 4 Cổng GbE RJ45, Layer 2

Model sản phẩm 4-2023

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 495 Lượt mua: 0

-30%

Có quà tặng

Bộ chia mạng 16 cổng 1000Mb Switch PoE Unifi USW-Lite-16-POE

5.133.205 đ 7.340.483 đ

Thiết bị mạng UniFi

Bộ chia mạng 16 cổng 1000Mb Switch PoE Unifi USW-Lite-16-POE

8 Cổng GbE, PoE+ RJ45, 8 Cổng GbE RJ45, Layer 2

Model sản phẩm 4-2023

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 567 Lượt mua: 0

-30%

Có quà tặng

Bộ phát WiFi Ubiquiti UNIFI AC In-Wall UAP-AC-IW

2.553.705 đ 3.651.798 đ

Thiết bị mạng UniFi

Bộ phát WiFi Ubiquiti UNIFI AC In-Wall UAP-AC-IW

Wifi gắn âm tường, 2 băng tần 2.4Ghz, 5Ghz, user 250

Model sản phẩm 4-2023

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 2310 Lượt mua: 1

-30%

Có quà tặng

Bộ phát WiFi Ubiquiti UNIFI HD In-Wall UAP-IW-HD

4.617.305 đ 6.602.746 đ

Thiết bị mạng UniFi

Bộ phát WiFi Ubiquiti UNIFI HD In-Wall UAP-IW-HD

Wifi gắn âm tường, 2 băng tần 2.4Ghz, 5Ghz, user 200+

Model sản phẩm 4-2023

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 2071 Lượt mua: 1

-30%

Có quà tặng

Bộ phát WiFi Ubiquiti UNIFI UAP-FlexHD

4.617.305 đ 6.602.746 đ

Thiết bị mạng UniFi

Bộ phát WiFi Ubiquiti UNIFI UAP-FlexHD

2 băng tần 2.4Ghz, 5Ghz, user 120+

Model sản phẩm 4-2023

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 2162 Lượt mua: 1

-30%

Có quà tặng

Bộ phát WiFi Ubiquiti UNIFI UAP-BeaconHD

3.327.555 đ 4.758.404 đ

Thiết bị mạng UniFi

Bộ phát WiFi Ubiquiti UNIFI UAP-BeaconHD

Thiết lập liên kết hai chiều đến các điểm truy cập UniFi gần đó, 2 băng tần 2.4Ghz, 5Ghz

Model sản phẩm 4-2023

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 2036 Lượt mua: 1

-30%

Có quà tặng

Bộ phát WiFi Ubiquiti UNIFI U6 Pro (U6-Pro)

4.101.405 đ 5.865.009 đ

Thiết bị mạng UniFi

Bộ phát WiFi Ubiquiti UNIFI U6 Pro (U6-Pro)

2 băng tần 2.4Ghz, 5Ghz, user 350+

Model sản phẩm 4-2023

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 2394 Lượt mua: 5

-30%

Có quà tặng

Bộ phát WiFi Ubiquiti UNIFI U6 Mesh (U6-Mesh)

4.617.305 đ 6.602.746 đ

Thiết bị mạng UniFi

Bộ phát WiFi Ubiquiti UNIFI U6 Mesh (U6-Mesh)

2 băng tần 2.4Ghz, 5Ghz, user 300+, 1 pack

Model sản phẩm 4-2023

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 2498 Lượt mua: 2

-30%

Có quà tặng

Bộ mở rộng sóng WiFi Ubiquiti UNIFI U6-Extender

3.843.455 đ 5.496.141 đ

Thiết bị mạng UniFi

Bộ mở rộng sóng WiFi Ubiquiti UNIFI U6-Extender

2 băng tần 2.4Ghz, 5Ghz, user 300+

Model sản phẩm 4-2023

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 2009 Lượt mua: 1

-30%

Có quà tặng

Bộ phát WiFi Ubiquiti UNIFI U6-Enterprise

7.196.805 đ 10.291.431 đ

Thiết bị mạng UniFi

Bộ phát WiFi Ubiquiti UNIFI U6-Enterprise

3 băng tần 2.4Ghz, 5Ghz và 6Ghz, user 600+

Model sản phẩm 4-2023

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 2072 Lượt mua: 1

-30%

Có quà tặng

Bộ phát WiFi tầm xa Ubiquiti UNIFI U6-LR

4.617.305 đ 6.602.746 đ

Thiết bị mạng UniFi

Bộ phát WiFi tầm xa Ubiquiti UNIFI U6-LR

2 băng tần 2.4Ghz và 5Ghz, user 300+, indoor/outdoor

Model sản phẩm 4-2023

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 2458 Lượt mua: 6

-30%

Có quà tặng

Ubiquiti UniFi LTE Backup Professional U-LTE-Backup Pro-US

7.196.805 đ 10.291.431 đ

Thiết bị mạng UniFi

Ubiquiti UniFi LTE Backup Professional U-LTE-Backup Pro-US

Nano SIM, LTE bands Band: 2, 4, 5, 12, 14, 66

Model sản phẩm 4-2023

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 1995 Lượt mua: 1

-30%

Có quà tặng

Bộ phát WiFi Ubiquiti UNIFI U6 Lite

2.970.000 đ 4.247.100 đ

Thiết bị mạng UniFi

Bộ phát WiFi Ubiquiti UNIFI U6 Lite

2 băng tần 2.4Ghz và 5Ghz, user 300+

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 2458 Lượt mua: 3

-30%

Có quà tặng

Thiết bị chống sét qua cáp LAN Ubiquiti ETH-SP-G2

358.800 đ 513.084 đ

Thiết bị mạng UniFi

Thiết bị chống sét qua cáp LAN Ubiquiti ETH-SP-G2

ESD/EMP Protection : 100V/s to 1kV/µs

sản phẩm mới

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 1000 Lượt mua: 0

-30%

Có quà tặng

Anten Omni Unifi AMO-5G-13

4.188.000 đ 5.988.840 đ

Thiết bị mạng UniFi

Anten Omni Unifi AMO-5G-13

Tần số: 5.45 - 5.85 GHz

sản phẩm mới

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 529 Lượt mua: 0

-30%

Có quà tặng

Truyền dẫn không dây Ubiquiti UniFi AC PBE-5AC-500

5.632.800 đ 8.054.904 đ

Thiết bị mạng UniFi

Truyền dẫn không dây Ubiquiti UniFi AC PBE-5AC-500

Tần số: 5.0 Ghz, Khoảng cách truyền dẫn < 7 Km

Sản phẩm mới

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 729 Lượt mua: 0

-30%

Có quà tặng

Truyền dẫn không dây Ubiquiti UniFi LiteBeam AC LBE-5AC-GEN2

2.100.000 đ 3.003.000 đ

Thiết bị mạng UniFi

Truyền dẫn không dây Ubiquiti UniFi LiteBeam AC LBE-5AC-GEN2

Tần số: 5.0Ghz, Khoảng cách truyền dẫn < 5Km

Sản phẩm mới

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 962 Lượt mua: 0

« 1 2 3 4 5 »

Hỗ trợ kinh doanh

Hỗ trợ kỹ thuật

Zalo