Thiết bị mạng | lắp đặt mạng máy tính | mạng internet

Thiết bị mạng | lắp đặt mạng máy tính | mạng internet

Thiết bị mạng | lắp đặt mạng máy tính | mạng internet

Nhập email để nhận thông tin khuyến mãi.

HÃNG SẢN XUẤT
CÔNG NGHỆ
MỤC ĐÍCH SỬ DỤNG
THEO GIÁ TRỊ
Thiết bị mạng - Wifi - Bộ NAS

Sắp xếp theo:

Thiết bị mạng CISCO SG500-28P

Liên hệ

CISCO - Cisco catalyst

Thiết bị mạng CISCO SG500-28P

24 Ports 10/100/1000 PoE+ 180W, 4 GE

Thiết bị mạng CISCO SG500-28

Liên hệ

CISCO - Cisco catalyst

Thiết bị mạng CISCO SG500-28

24 port 10/100/1000 ports, 4 GE Uplink

Thiết bị mạng CISCO SF500-48MP

Liên hệ

CISCO - Cisco catalyst

Thiết bị mạng CISCO SF500-48MP

48 Ports 10/100 POE+ 740W, 4 GE

Thiết bị mạng CISCO SF500-48P

Liên hệ

CISCO - Cisco catalyst

Thiết bị mạng CISCO SF500-48P

48 port 10/100 ports, 4 Gigabit Ethernet

Thiết bị mạng CISCO SF500-48

Liên hệ

CISCO - Cisco catalyst

Thiết bị mạng CISCO SF500-48

48 port 10/100 ports, 4 Gigabit Ethernet

Thiết bị mạng CISCO SF500-24MP

Liên hệ

CISCO - Cisco catalyst

Thiết bị mạng CISCO SF500-24MP

Thông số kỹ thuật của switch Cisco SF500-24MP General Information Product Name SF300-24MP 24-Port 10/100 PoE+ Managed Switch Manufacturer Part Number SF300-24MP-K9-NA Product Series 300 Product Model SF300-24MP Product Type Layer 3 Switch Interfaces/Ports Total Number of Network Ports 24 I/O Expansions Number of Total Expansion Slots 4 Expansion Slot Type SFP Shared SFP Slot Yes Number of SFP Slots 4 Media & Performance Media Type Supported Twisted Pair Ethernet Technology Fast Ethernet Gigabit Ethernet Network Technology 10/100Base-TX 10/100/1000Base-T Network & Communication Layer Supported 3 Power Description Power Source Power Supply Redundant Power Supply Supported No Management & Protocols Manageable Yes Physical Characteristics Form Factor Desktop Height 1.5" Width 17.3" Depth 13.8" Warranty Limited Warranty Lifetime Miscellaneous Package Contents SF300-24MP Layer 3 Switch Power Cord Mounting Hardware Serial Cable CD-ROM with User Documentation (PDF) Quick Start Guide Other Information Product Family 300 PoE (RJ-45) Port Yes Twisted Pair Cable Standard Category 5 Token Ring Port No LRE Port No Management Port Yes Number of PoE+ (RJ-45) Ports 24 Bypass No Certifications & Standards IEEE Standards: 802.3 802.3u 802.3ab 802.3ad 802.3z 802.3x 802.1D 802.1Q/p 802.1w 802.1s 802.1X 802.3az 802.3at 802.3af Safety: UL (UL 60950) CSA (CSA 22.2) CE mark FCC Part 15 (CFR 47) Class A MTBF 135669.90 Hour Management Web-based Management CLI Telnet QoS DHCP MIB RMON VLAN Syslog SNMP v1, v2c, v3 Flash Memory 16 MB Input Voltage 110 V 220 V Standard Memory 128 MB Các loại Module quang Cisco sử dụng cho Switch Cisco SF500-24MP pported SFP/SFP+ modules SKU Media Speed Maximum Distance MFEFX1 Multi-mode fiber 100 Mbps 2 km MFELX1 Single-mode fiber 100 Mbps 15 km MFEBX1 Single-mode fiber 100 Mbps 20 km MGBBX1 Single-mode fiber 1000 Mbps 10 km MGBSX1 Multimode fiber 1000 Mbps 500 m MGBLH1 Single-mode fiber 1000 Mbps 40 km MGBLX1 Single-mode fiber 1000 Mbps 10 km MGBT1 UTP cat 5e 1000 Mbps 100 m

Thiết bị mạng CISCO SF500-24P

Liên hệ

CISCO - Cisco catalyst

Thiết bị mạng CISCO SF500-24P

24-Port 10/100Mbps PoE Stackable Managed Switch Cisco

Thiết bị mạng CISCO SF500-24

Liên hệ

CISCO - Cisco catalyst

Thiết bị mạng CISCO SF500-24

24 10/100 ports, 4 Gigabit Ethernet

Thiết bị mạng DRAYTEK Vigor3900

17.150.000 đ

DRAYTEK

Thiết bị mạng DRAYTEK Vigor3900

Enterprise High Performance Multi WAN Firewall VPN Router

Thiết bị mạng DRAYTEK Vigor3220

7.450.000 đ

DRAYTEK

Thiết bị mạng DRAYTEK Vigor3220

Enterprise High Throughput Quad-Gigabit WAN Firewall VPN Router

Thiết bị mạng DRAYTEK Vigor2952

7.150.000 đ

DRAYTEK

Thiết bị mạng DRAYTEK Vigor2952

Enterprise High Throughput Dual-Gigabit WAN Firewall VPN Router

Thiết bị mạng DRAYTEK Vigor2960

6.970.000 đ

DRAYTEK

Thiết bị mạng DRAYTEK Vigor2960

Enterprise High Throughput Dual-Gigabit WAN Firewall VPN Router

Thiết bị mạng DRAYTEK Vigor300B

5.890.000 đ

DRAYTEK

Thiết bị mạng DRAYTEK Vigor300B

Hotel & Gaming Multi-WAN Load Balancing Router

Thiết bị mạng DRAYTEK Vigor2926

3.050.000 đ

DRAYTEK

Thiết bị mạng DRAYTEK Vigor2926

4 port Gigabit, hỗ trợ VLAN tag 802.1q chia 8 lớp mạng

Thiết bị mạng DRAYTEK Vigor2925Fn

3.850.000 đ

DRAYTEK

Thiết bị mạng DRAYTEK Vigor2925Fn

Wi-Fi 802.11n Tốc độ 300Mbps, 2 anten 5dBi, tối đa 20 user

Thiết bị mạng DRAYTEK Vigor2912Fn

2.450.000 đ

DRAYTEK

Thiết bị mạng DRAYTEK Vigor2912Fn

Wifi 802.11N tốc độ 300Mbps, 2 anten 5dBi, tối đa 20 user

Thiết bị mạng DRAYTEK Vigor2912F

2.150.000 đ

DRAYTEK

Thiết bị mạng DRAYTEK Vigor2912F

SFP quang 155Mbps, 1 hoặc 2 sợi quang, 10/100Mbps, RJ45

Thiết bị mạng DRAYTEK Vigor2912n

2.150.000 đ

DRAYTEK

Thiết bị mạng DRAYTEK Vigor2912n

Wi-Fi 802.11n Tốc độ 300Mbps, 2 Anten 5dBi, tối đa 20 user

Thiết bị mạng DRAYTEK Vigor2912

1.950.000 đ

DRAYTEK

Thiết bị mạng DRAYTEK Vigor2912

High Throughput Load Balancing Router

Thiết bị mạng DRAYTEK Vigor AP910C

2.685.000 đ

DRAYTEK

Thiết bị mạng DRAYTEK Vigor AP910C

2 băng tần 2.4Ghz/5Ghz, 40 user mỗi băng tần

Thiết bị mạng DRAYTEK Vigor AP902

2.310.000 đ

DRAYTEK

Thiết bị mạng DRAYTEK Vigor AP902

2 băng tần 2.4Ghz/5Ghz, 35 user mỗi băng tần

Thiết bị mạng DRAYTEK SP03-A

45.000 đ

DRAYTEK

Thiết bị mạng DRAYTEK SP03-A

Chống sét chuyên dụng cho đường truyền ADSL DrayTek SP03-A Chống sét chuyên dụng cho đường truyền ADSL/Leased Line

Thiết bị mạng DRAYTEK MEN-4532

Liên hệ

DRAYTEK

Thiết bị mạng DRAYTEK MEN-4532

24 Port SFP Gigabit Full L2 Managed FTTH Fiber Switch

Thiết bị mạng DRAYTEK MEN-6412

Liên hệ

DRAYTEK

Thiết bị mạng DRAYTEK MEN-6412

12 Port SFP Gigabit Full L2 Managed FTTH Fiber Switch

Thiết bị mạng DRAYTEK MEN-6328D

Liên hệ

DRAYTEK

Thiết bị mạng DRAYTEK MEN-6328D

Fiber Switch 24-SFP 155Mb + 4 SFP 1.25Gb Layer 2 Switch

Thiết bị mạng DRAYTEK NSH-2410P

3.590.000 đ

DRAYTEK

Thiết bị mạng DRAYTEK NSH-2410P

8 Port Gigabit L2 Managed PoE Switch

Thiết bị mạng DRAYTEK MEN-5428

6.450.000 đ

DRAYTEK

Thiết bị mạng DRAYTEK MEN-5428

24-Port Gigabit + 4 SFP slot/Gigabit Managed METRO Switch

Thiết bị mạng DRAYTEK NSH-3424

2.750.000 đ

DRAYTEK

Thiết bị mạng DRAYTEK NSH-3424

24-Port Managed Gigabit Switch

Thiết bị mạng DRAYTEK MEN-3410

2.680.000 đ

DRAYTEK

Thiết bị mạng DRAYTEK MEN-3410

8-Port Gigabit + 2 SFP slot Gigabit Managed CORE Switch

Thiết bị mạng DRAYTEK NSH-1424A

1.790.000 đ

DRAYTEK

Thiết bị mạng DRAYTEK NSH-1424A

24 ports LAN Gigabit, Auto negotiation (MDI/MDIX)

Thiết bị mạng DRAYTEK Vigorswitch G2280

11.550.000 đ

DRAYTEK

Thiết bị mạng DRAYTEK Vigorswitch G2280

24-Port PoE L2 Managed Gigabit Switch

Thiết bị mạng DRAYTEK Vigorswitch P1280

9.680.000 đ

DRAYTEK

Thiết bị mạng DRAYTEK Vigorswitch P1280

24-Port Gigabit Web Smart PoE Switch

Thiết bị mạng DRAYTEK VigorSwitch P1092

3.290.000 đ

DRAYTEK

Thiết bị mạng DRAYTEK VigorSwitch P1092

8-Port Gigabit Smart Lite PoE Managed Switch

Thiết bị mạng DRAYTEK VigorSwitch P1090

2.950.000 đ

DRAYTEK

Thiết bị mạng DRAYTEK VigorSwitch P1090

8-Port Gigabit PoE unmanaged switch

Thiết bị mạng DRATEK Vigorswitch G2280

7.550.000 đ

DRAYTEK

Thiết bị mạng DRATEK Vigorswitch G2280

28-Port L2 Managed Gigabit Switch

Thiết bị mạng DRAYTEK VigorSwitch G2260

6.950.000 đ

DRAYTEK

Thiết bị mạng DRAYTEK VigorSwitch G2260

26-Port Giagabit Full Layer 2 Managed Switch

Thiết bị mạng DRAYTEK VigorSwitch G1280

3.850.000 đ

DRAYTEK

Thiết bị mạng DRAYTEK VigorSwitch G1280

24 port LAN Gigabit, 4 port combo LAN Gigabit

Thiết bị mạng DRAYTEK Tamio S24

1.790.000 đ

DRAYTEK

Thiết bị mạng DRAYTEK Tamio S24

24 cổng RJ45 Gigabit Switch, Hỗ trợ 8K địa chỉ Mac, 4Mb buffer, Jumbo 9K

Thiết bị mạng DRAYTEK Tamio S16

1.290.000 đ

DRAYTEK

Thiết bị mạng DRAYTEK Tamio S16

16 port LAN Gigabit

Thiết bị mạng DRAYTEK Tamio S8

490.000 đ

DRAYTEK

Thiết bị mạng DRAYTEK Tamio S8

8 port LAN Gigabit

« 1 2 3 4 5 »

Hỗ trợ kinh doanh

Hỗ trợ kỹ thuật