Thiết bị mạng | lắp đặt mạng máy tính | mạng internet

Thiết bị mạng | lắp đặt mạng máy tính | mạng internet

Thiết bị mạng | lắp đặt mạng máy tính | mạng internet

Ngành hàng bạn quan tâm

Máy Công Cụ

Khuếch Đại Màn Hình

Máy Chiếu

Tổng Đài Điện Thoại

Chống Sét

Chuông Cửa Màn Hình

Báo Cháy

Khóa Cửa Cổng

Khóa Lực Hút Điện Từ

Khóa Cửa Điện Từ

Khóa Cửa Vân Tay

Chấm Công - Kiếm Soát Ra Vào

Ổ Cứng Cho Bộ Nas

Tủ Mạng - Tủ Rack

Cáp Mạng - Cáp Quang

Camera 4 Trong 1

Camera IP

Đầu ghi hình 5 trong 1

Đầu Ghi Hình IP

Wifi

Switch

Truyền Dẫn Không Dây

Bộ Nas Synology

May Đo - Kiểm Tra

Máy In Nhãn

Tai Nghe - Headphones

GPS - Báo Trộm

Máy In

Phụ Tùng Oto

Máy Tính - Laptop

Bộ Lưu Điện UPS

Điện Thoại IP

Chọn theo Hãng Sản Xuất
Chọn theo Công Nghệ
Chọn theo Mục Đích Sử Dụng
Chọn theo Giá Thành
Thiết bị mạng - Wifi - Switch

Sắp xếp theo:

-60%

Có quà tặng

Bộ phát Wi-Fi Router HIKVISION DS-3WR12GC

400.500 đ 1.001.250 đ

Thiết bị mạng HIKVISION

Bộ phát Wi-Fi Router HIKVISION DS-3WR12GC

Network Interface 1 x 1000Mbps WAN port 3 x 1000Mbps LAN ports

Model sản phẩm 7-2024

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 949 Lượt mua: 2

-60%

Có quà tặng

Bộ chia mạng 8 cổng 1000Mb PoE Switch HIKVISION DS-3E1510P-SI

1.000.000 đ 2.500.000 đ

Thiết bị mạng HIKVISION

Bộ chia mạng 8 cổng 1000Mb PoE Switch HIKVISION DS-3E1510P-SI

8 × gigabit PoE ports, and 2 × gigabit fiber optical ports.

Hàng dự án - Liên hệ để có gi...

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 945 Lượt mua: 2

-60%

Có quà tặng

Bộ chia mạng 24 cổng 1000Mb PoE Switch HIKVISION DS-3E1526P-EI/M

4.797.000 đ 11.992.500 đ

Thiết bị mạng HIKVISION

Bộ chia mạng 24 cổng 1000Mb PoE Switch HIKVISION DS-3E1526P-EI/M

- 24 x gigabit PoE RJ45 ports, 1 × gigabit RJ45 port, 1 x gigabit fiber optical port.

Model sản phẩm 7-2024

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 945 Lượt mua: 2

-60%

Có quà tặng

Bộ chia mạng 16 cổng 1000Mb PoE Switch HIKVISION DS-3E1518P-EI/M

3.424.500 đ 8.561.250 đ

Thiết bị mạng HIKVISION

Bộ chia mạng 16 cổng 1000Mb PoE Switch HIKVISION DS-3E1518P-EI/M

16 x gigabit PoE RJ45 ports, 1 × gigabit RJ45 port, 1 x gigabit fiber optical port.

Model sản phẩm 7-2024

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 938 Lượt mua: 2

Có quà tặng

Bộ chia mạng 4 cổng 1000Mb  PoE Switch HIKVISION DS-3E1505P-EI/M

594.000 đ

Thiết bị mạng HIKVISION

Bộ chia mạng 4 cổng 1000Mb PoE Switch HIKVISION DS-3E1505P-EI/M

4 × Gigabit PoE port, 1 × Gigabit RJ45 port.

Model sản phẩm 7-2024

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 937 Lượt mua: 2

-60%

Có quà tặng

Bộ chia mạng 8 cổng 1000Mb PoE Switch HIKVISION DS-3E1510P-EI/M

1.246.500 đ 3.116.250 đ

Thiết bị mạng HIKVISION

Bộ chia mạng 8 cổng 1000Mb PoE Switch HIKVISION DS-3E1510P-EI/M

8 × Gigabit PoE port, 2 × Gigabit RJ45 port

Model sản phẩm 7-2024

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 938 Lượt mua: 2

-60%

Có quà tặng

Bộ chị mạng 16 cổng 1000Mb Switch HIKVISION DS-3E1516-EI

1.260.000 đ 3.150.000 đ

Thiết bị mạng HIKVISION

Bộ chị mạng 16 cổng 1000Mb Switch HIKVISION DS-3E1516-EI

16 công × Gigabit RJ45 port

Model sản phẩm 7-2024

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 946 Lượt mua: 2

-60%

Có quà tặng

Bộ chia mạng 8 cổng 1000Mb Switch HIKVISION DS-3E1508-EI

661.500 đ 1.653.750 đ

Thiết bị mạng HIKVISION

Bộ chia mạng 8 cổng 1000Mb Switch HIKVISION DS-3E1508-EI

Hỗ trợ 8 cổng Fiber Optical Gigabit.

Model sản phẩm 7-2024

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 946 Lượt mua: 2

-60%

Có quà tặng

 Bộ chia mạng 24 cổng 100Mb PoE Switch HIKVISION DS-3E1326P-EI

4.198.500 đ 10.496.250 đ

Thiết bị mạng HIKVISION

Bộ chia mạng 24 cổng 100Mb PoE Switch HIKVISION DS-3E1326P-EI

- Hỗ trợ 24 × 100Mbps PoE RJ45 ports, 2 × gigabit combos.

Model sản phẩm 7-2024

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 937 Lượt mua: 2

Có quà tặng

Bộ chịa mạng 16 cổng 100Mb PoE Switch HIKVISION DS-3E1318P-EI

3.298.500 đ

Thiết bị mạng HIKVISION

Bộ chịa mạng 16 cổng 100Mb PoE Switch HIKVISION DS-3E1318P-EI

Hỗ trợ 16 × 100Mbps PoE RJ45 ports, 2 × gigabit combos.

Model sản phẩm 7-2024

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 937 Lượt mua: 2

Có quà tặng

Bộ chia mạng 8 cổng 100Mb PoE Switch HIKVISION DS-3E1309P-EI

1.098.000 đ

Thiết bị mạng HIKVISION

Bộ chia mạng 8 cổng 100Mb PoE Switch HIKVISION DS-3E1309P-EI

8 × 100 Mbps PoE RJ45 ports, and 1 × gigabit network RJ45 port.

Model sản phẩm 7-2024

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 939 Lượt mua: 2

Có quà tặng

Bộ chia mạng 4 cổng 100Mb PoE Switch HIKVISION DS-3E1105P-EI

616.500 đ

Thiết bị mạng HIKVISION

Bộ chia mạng 4 cổng 100Mb PoE Switch HIKVISION DS-3E1105P-EI

- 4 × 100 Mbps PoE RJ45, 1 × 100 Mbps cổng mạng RJ45.

Model sản phẩm 7-2024

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 938 Lượt mua: 2

Có quà tặng

Bộ chia mạng 24 cổng 100Mb PoE Switch HIKVISION DS-3E1326P-EI/M

3.406.500 đ

Thiết bị mạng HIKVISION

Bộ chia mạng 24 cổng 100Mb PoE Switch HIKVISION DS-3E1326P-EI/M

- 24 x 10/100Mbps PoE port, 1 x Gigabit combo, 1 x Gigabit RJ45 port.

Model sản phẩm 7-2024

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 942 Lượt mua: 3

-60%

Có quà tặng

Bộ chia mạng 4 cổng 100Mb PoE Switch HIKVISION DS-3E1309P-EI/M

931.500 đ 2.328.750 đ

Thiết bị mạng HIKVISION

Bộ chia mạng 4 cổng 100Mb PoE Switch HIKVISION DS-3E1309P-EI/M

8 × 10/100 Mbps PoE port,1 × Gigabit RJ45 port.

Model sản phẩm 7-2024

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 938 Lượt mua: 2

-60%

Có quà tặng

Bộ chia mạng 4 cổng 100Mb PoE Switch HIKVISION DS-3E1105P-EI/M

531.000 đ 1.327.500 đ

Thiết bị mạng HIKVISION

Bộ chia mạng 4 cổng 100Mb PoE Switch HIKVISION DS-3E1105P-EI/M

4 × 100 Mbps PoE RJ45 ports, and 1 × 100 Mbps network RJ45 port.

Hàng dự án - Liên hệ để có gi...

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 940 Lượt mua: 2

-60%

Có quà tặng

Bộ chia mạng 24 cổng 1000Mb PoE Switch HIKVISION DS-3E0528HP-E

1.000.000 đ 2.500.000 đ

Thiết bị mạng HIKVISION

Bộ chia mạng 24 cổng 1000Mb PoE Switch HIKVISION DS-3E0528HP-E

20 × gigabit PoE ports, 4 × gigabit Hi-PoE ports, 2 × gigabit RJ45 ports, and 2 × gigabit fiber optical ports.

Hàng dự án - Liên hệ để có gi...

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 949 Lượt mua: 2

-60%

Có quà tặng

Bộ chia mạng 16 cổng 1000Mb PoE Switch HIKVISION DS-3E0520HP-E

1.000.000 đ 2.500.000 đ

Thiết bị mạng HIKVISION

Bộ chia mạng 16 cổng 1000Mb PoE Switch HIKVISION DS-3E0520HP-E

12 × gigabit PoE ports, 4 × gigabit Hi-PoE ports, 2 × gigabit RJ45 ports, and 2 × gigabit fiber optical ports.

Hàng dự án - Liên hệ để có gi...

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 966 Lượt mua: 2

-60%

Có quà tặng

Bộ chia mạng 8 cổng 1000Mb PoE Switch HIKVISION DS-3E0508P-O

900.000 đ 2.250.000 đ

Thiết bị mạng HIKVISION

Bộ chia mạng 8 cổng 1000Mb PoE Switch HIKVISION DS-3E0508P-O

Cổng kết nối: 4 cổng PoE RJ45 Gigabit, 4 cổng RJ45 Gigabit. - Tương thích chuẩn: IEEE 802.3af/at. - Công suất PoE 60W.

Model sản phẩm 7-2024

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 915 Lượt mua: 3

-60%

Có quà tặng

Bộ chia mạng 8 cổng 1000Mb Switch HIKVISION DS-3E0508D-E

1.000.000 đ 2.500.000 đ

Thiết bị mạng HIKVISION

Bộ chia mạng 8 cổng 1000Mb Switch HIKVISION DS-3E0508D-E

8 × 10/100/1000 Mbps Ethernet ports which support line speed forwarding.

Hàng dự án - Liên hệ để có gi...

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 1527 Lượt mua: 10

-60%

Có quà tặng

Bộ chia mạng 24 cổng 100Mb Switch HIKVISION DS-3E0326P-E(C)

3.949.000 đ 9.872.500 đ

Thiết bị mạng HIKVISION

Bộ chia mạng 24 cổng 100Mb Switch HIKVISION DS-3E0326P-E(C)

24 Port 10/100Mbps, 2 Port Uplink 1000Mbps RJ45.Hỗ trợ 2 Port 1000Mbps SFP

Model sản phẩm 7-2024

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 1549 Lượt mua: 10

-60%

Có quà tặng

Bộ chia mạng 16 cổng 100Mb Switch PoE HIKVISION DS-3E0318P-E(C)

1.000.000 đ 2.500.000 đ

Thiết bị mạng HIKVISION

Bộ chia mạng 16 cổng 100Mb Switch PoE HIKVISION DS-3E0318P-E(C)

Switch cấp nguồn PoE 16 Port 10/100Mbps, 2 Port Uplink 1000Mbps RJ45. - Hỗ trợ 2 Port 1000Mbps SFP.

Hàng dự án - Liên hệ để có gi...

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 1524 Lượt mua: 10

Có quà tặng

Bộ chia mạng 8 cổng Multigigabit PoE Switch RUCKUS ICX8200-C08ZP

1.000.000 đ

Thiết bị mạng RUCKUS

Bộ chia mạng 8 cổng Multigigabit PoE Switch RUCKUS ICX8200-C08ZP

4×100/1000/2500 Mbps PoE++ ports, 4× 1/2.5/5/10Gbps PoE++ ports, 2×25 GbE SFP28 stacking/uplinkports, 240 W PoE budget

Model sản phẩm 7-2024

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 2937 Lượt mua: 2

Có quà tặng

Bộ chia mạng 8 cổng Gigabit PoE Switch RUCKUS ICX8200-C08PF

1.000.000 đ

Thiết bị mạng RUCKUS

Bộ chia mạng 8 cổng Gigabit PoE Switch RUCKUS ICX8200-C08PF

8×10/100/1000 Mbps PoE+ ports, 2×10 GbE SFP+ stacking/uplink-ports, 124 W PoE budget

Model sản phẩm 7-2024

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 2935 Lượt mua: 2

Có quà tặng

Bộ chia mạng 48 cổng Multigigabit PoE Switch RUCKUS ICX8200-48ZP2

1.000.000 đ

Thiết bị mạng RUCKUS

Bộ chia mạng 48 cổng Multigigabit PoE Switch RUCKUS ICX8200-48ZP2

32×10/100/1000 Mbps PoE+ ports, 16×100/1000/2500 Mbps RJ-45 PoE++ ports, 4×25 GbE SFP28 stacking/uplink-ports, 740 W PoE budget (with one PSU)

Model sản phẩm 7-2024

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 2933 Lượt mua: 2

Có quà tặng

Bộ chia mạng 48 cổng Gigabit PoE Switch RUCKUS ICX8200-48PF2

1.000.000 đ

Thiết bị mạng RUCKUS

Bộ chia mạng 48 cổng Gigabit PoE Switch RUCKUS ICX8200-48PF2

48×10/100/1000 Mbps PoE+ ports, 4×25 GbE SFP28 stacking/uplink-ports, 740 W PoE budget

Model sản phẩm 7-2024

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 2933 Lượt mua: 2

Có quà tặng

Bộ chia mạng 48 cổng Gigabit PoE Switch RUCKUS ICX8200-48PF

1.000.000 đ

Thiết bị mạng RUCKUS

Bộ chia mạng 48 cổng Gigabit PoE Switch RUCKUS ICX8200-48PF

48×10/100/1000 Mbps PoE+ ports, 4×25 GbE SFP28 stacking/uplink-ports, 740 W PoE budget

Model sản phẩm 7-2024

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 2933 Lượt mua: 2

Có quà tặng

Bộ chia mạng 48 cổng Gigabit PoE Switch RUCKUS ICX8200-48P

1.000.000 đ

Thiết bị mạng RUCKUS

Bộ chia mạng 48 cổng Gigabit PoE Switch RUCKUS ICX8200-48P

48×10/100/1000 Mbps PoE+ ports, 4×25 GbE SFP28 stacking/uplink-ports, 370 W PoE budget

Model sản phẩm 7-2024

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 2937 Lượt mua: 2

Có quà tặng

Bộ chia mạng 48 cổng Gigabit SFP Switch RUCKUS ICX8200-48F

1.000.000 đ

Thiết bị mạng RUCKUS

Bộ chia mạng 48 cổng Gigabit SFP Switch RUCKUS ICX8200-48F

48×100/1000 Mbps SFP ports, 4×25 GbE SFP28 stacking/uplink-ports

Model sản phẩm 7-2024

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 2935 Lượt mua: 2

Có quà tặng

Bộ chia mạng 48 cổng Gigabit Switch RUCKUS ICX8200-48

1.000.000 đ

Thiết bị mạng RUCKUS

Bộ chia mạng 48 cổng Gigabit Switch RUCKUS ICX8200-48

48×10/100/1000 Mbps ports, 4×25 GbE SFP28 stacking/uplink-ports

Model sản phẩm 7-2024

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 2935 Lượt mua: 2

Có quà tặng

Bộ chia mạng 24 cổng Multigigabit PoE Switch RUCKUS ICX8200-24ZP

1.000.000 đ

Thiết bị mạng RUCKUS

Bộ chia mạng 24 cổng Multigigabit PoE Switch RUCKUS ICX8200-24ZP

24×100/1000/2500 Mbps PoE++ ports, 4×25 GbE SFP28 stacking/uplink-ports, 740 W PoE budget

Model sản phẩm 7-2024

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 2933 Lượt mua: 2

Có quà tặng

Bộ chia mạng 24 cổng Gigabit PoE Switch RUCKUS ICX8200-24P

1.000.000 đ

Thiết bị mạng RUCKUS

Bộ chia mạng 24 cổng Gigabit PoE Switch RUCKUS ICX8200-24P

24×10/100/1000 Mbps PoE+ ports, 4×25 GbE SFP28 stacking/uplink-ports, 370 W PoE budget

Model sản phẩm 7-2024

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 2947 Lượt mua: 2

Có quà tặng

Bộ chia mạng 24 cổng 1/10G SFP+ Switch RUCKUS ICX8200-24FX

1.000.000 đ

Thiết bị mạng RUCKUS

Bộ chia mạng 24 cổng 1/10G SFP+ Switch RUCKUS ICX8200-24FX

16×1/10GbE SFP+ ports, 8×25 GbE SFP28 stacking/uplink-ports

Model sản phẩm 7-2024

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 2935 Lượt mua: 2

Có quà tặng

Bộ chia mạng 24 cổng Gigabit SFP Switch RUCKUS ICX8200-24F

1.000.000 đ

Thiết bị mạng RUCKUS

Bộ chia mạng 24 cổng Gigabit SFP Switch RUCKUS ICX8200-24F

24×10/100/1000 Mbps SFP ports, 4×25 GbE SFP28 stacking/uplink-ports

Model sản phẩm 7-2024

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 2932 Lượt mua: 2

Có quà tặng

 Instant On 10G SFP+ to SFP+ 3m Direct Attach Copper CableAruba R9D20A

1.107.000 đ

Thiết bị mạng ARUBA

Instant On 10G SFP+ to SFP+ 3m Direct Attach Copper CableAruba R9D20A

Loại cáp: Direct Attach. - Độ dài: 3m. - Kiểu: SFP+. - Trọng lượng: 117.9g. - Kích thước: 1.3 x 1.3 x 300 cm.

Model sản phẩm 7-2024

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 6 Lượt mua: 0

-0%

Có quà tặng

Cáp Module Quang HPE Networking Instant On 10G SFP+ To SFP+ 1m Direct Attach Copper Cable Aruba R9D1

808.000 đ 808.000 đ

Thiết bị mạng ARUBA

Cáp Module Quang HPE Networking Instant On 10G SFP+ To SFP+ 1m Direct Attach Copper Cable Aruba R9D1

Loại cáp: Gắn trực tiếp Chiều dài cáp: 1m Hệ số dạng thu phát: SFP+ Trọng lượng: 95,3 gm (0,2 lb) Kích thước: 1,3 x 1,3 x 100,1 cm (0,5 x 0,5 x 39,4 in) Điều đặc biệt: Cáp đồng gắn trực tiếp 10G SFP+ đến SFP+ 1m để sử dụng trong một số sản phẩm Instant On chọn lọc.

Model sản phẩm 7-2024

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 20 Lượt mua: 0

Có quà tặng

Giá đỡ ngoài trời dành cho điểm truy cập Aruba IR3R57Anstant On AP17 Arruba

110.000 đ

Thiết bị mạng ARUBA

Giá đỡ ngoài trời dành cho điểm truy cập Aruba IR3R57Anstant On AP17 Arruba

Được thiết kế chú trọng đến độ bền, giá đỡ chất lượng cao này đảm bảo hiệu suất lâu dài và bảo vệ cho điểm truy cập không dây của bạn.

Model sản phẩm 7-2024

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 6 Lượt mua: 0

-0%

Có quà tặng

Vỏ bọc gắn phẳng  Instant On AP25 Aruba R9B36A

Vỏ bọc gắn phẳng  Instant On AP25 Aruba R9B36A

285.000 đ 285.000 đ

Thiết bị mạng ARUBA

Vỏ bọc gắn phẳng Instant On AP25 Aruba R9B36A

Vật liệu: Nhựa - Kích thước: 7.6 x 10.2 x 0.8 cm (3 x 4 x 0.3 in) - Trọng lượng: 45.4 gm (0.1 lb)

Model sản phẩm 7-2024

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 6 Lượt mua: 0

-0%

Có quà tặng

Vỏ bọc gắn phẳng  Instant On AP22 Aruba  R6P90A

Vỏ bọc gắn phẳng  Instant On AP22 Aruba  R6P90A

241.000 đ 241.000 đ

Thiết bị mạng ARUBA

Vỏ bọc gắn phẳng Instant On AP22 Aruba R6P90A

Vật liệu: Nhựa - Kích thước: 16,76 x 16 x 3,56 cm. - Trọng lượng: 100 gram.

Model sản phẩm 7-2024

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 6 Lượt mua: 0

-30%

Có quà tặng

Module quang SFP Aruba Instant On 10G SFP+ LC SR 300m MMF XCVR (R9D18A)

1.117.000 đ 1.597.310 đ

Thiết bị mạng ARUBA

Module quang SFP Aruba Instant On 10G SFP+ LC SR 300m MMF XCVR (R9D18A)

Loại kết nối: LC. - Cổng: SFP+. - Loại cáp: OM3. - Loại sợi quang: Multi Mode. - Khoảng cách tối đa: 300m. - Tốc độ truyền dữ liệu: 10G.

Model sản phẩm 7-2024

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 1160 Lượt mua: 0

-30%

Có quà tặng

Module quang SFP Aruba Instant On 1G SFP RJ45 T 100m Cat5e XCVR (R9D17A)

733.000 đ 1.048.190 đ

Thiết bị mạng ARUBA

Module quang SFP Aruba Instant On 1G SFP RJ45 T 100m Cat5e XCVR (R9D17A)

Chuẩn SFP RJ45. - Tốc độ truyền dẫn: 1Gbps. - Khoảng cách truyền dẫn tối đa: 100m. - Sử dụng với cáp đồng Cat5e/Cat6.

Model sản phẩm 7-2024

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 1152 Lượt mua: 0

« 1 2 3 4 5 »

Hỗ trợ kinh doanh

Hỗ trợ kỹ thuật

Zalo