Cáp quang - Thiết bị quang - Converter quang

Cáp quang - Thiết bị quang - Converter quang

Cáp quang - Thiết bị quang - Converter quang

Ngành hàng bạn quan tâm

Máy Công Cụ

Khuếch Đại Màn Hình

Máy Chiếu

Tổng Đài Điện Thoại

Chống Sét

Chuông Cửa Màn Hình

Báo Cháy

Khóa Cửa Cổng

Khóa Lực Hút Điện Từ

Khóa Cửa Điện Từ

Khóa Cửa Vân Tay

Chấm Công - Kiếm Soát Ra Vào

Ổ Cứng Cho Bộ Nas

Tủ Mạng - Tủ Rack

Cáp Mạng - Cáp Quang

Camera 4 Trong 1

Camera IP

Đầu ghi hình 5 trong 1

Đầu Ghi Hình IP

Wifi

Switch

Truyền Dẫn Không Dây

Bộ Nas Synology

May Đo - Kiểm Tra

Máy In Nhãn

Tai Nghe - Headphones

GPS - Báo Trộm

Máy In

Phụ Tùng Oto

Máy Tính - Laptop

Bộ Lưu Điện UPS

Điện Thoại IP

Chọn theo Hãng Sản Xuất
Chọn theo Công Nghệ
Chọn theo Mục Đích Sử Dụng
Chọn theo Giá Thành
Thiết bị quang - Dụng cụ quang

Sắp xếp theo:

-30%

Khung nguồn tập trung cho converter quang điện 3OneData RACK2000A

3.886.400 đ 5.557.552 đ

Bộ chuyển đổi quang điện 3Onedata

Khung nguồn tập trung cho converter quang điện 3OneData RACK2000A

14 khe cắm, Thiết kế tiêu chuẩn rack 19 inch với chiều cao 2U

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 244 Lượt mua: 0

-30%

Bộ chuyển đổi quang điện 10/100/1000M 3OneData MODEL3012S/10

1.848.000 đ 2.642.640 đ

Bộ chuyển đổi quang điện 3Onedata

Bộ chuyển đổi quang điện 10/100/1000M 3OneData MODEL3012S/10

10/100/1000Mbps, SC hoặc FC hoặc ST

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 216 Lượt mua: 0

-0%

Khung nguồn tập trung cho converter quang điện Ho-Link HL-2U14-2A

2.050.000 đ 2.050.000 đ

Bộ chuyển đổi quang điện NETLINK

Khung nguồn tập trung cho converter quang điện Ho-Link HL-2U14-2A

Khung nguồn tập trung cho converter quang điện 14 Khe cắm.

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 202 Lượt mua: 0

Bộ chuyển đổi quang điện cấp nguồn PoE Converter G-Net G-PMC-1GXGP-SC20S

2.995.000 đ

Bộ chuyển đổi quang điện G-NET

Bộ chuyển đổi quang điện cấp nguồn PoE Converter G-Net G-PMC-1GXGP-SC20S

1 chân cắm SC, khoản cách truyền dẫn 120 km, PoE 30W

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 256 Lượt mua: 1

-50%

40G QSFP+ Optical Stack Cable RUIJIE 40G-AOC-5M

5.420.000 đ 10.840.000 đ

Module quang SFP RUIJIE

40G QSFP+ Optical Stack Cable RUIJIE 40G-AOC-5M

for S5750-H Series, S6220 Series, S8600E Series and N18000 Series Switches, 5 meters

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 204 Lượt mua: 0

-50%

10GBASE SFP+ Optical Stack Cable Ruijie XG-SFP-AOC5M

2.745.600 đ 5.491.200 đ

Module quang SFP RUIJIE

10GBASE SFP+ Optical Stack Cable Ruijie XG-SFP-AOC5M

for S2910 and S5750-H Series Switches, 3 Meter

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 205 Lượt mua: 0

-50%

10GBASE SFP+ Optical Stack Cable Ruijie XG-SFP-AOC3M

2.455.200 đ 4.910.400 đ

Module quang SFP RUIJIE

10GBASE SFP+ Optical Stack Cable Ruijie XG-SFP-AOC3M

for S2910 and S5750-H Series Switches, 3 Meter

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 212 Lượt mua: 0

-50%

10GBASE SFP+ Optical Stack Cable Ruijie XG-SFP-AOC1M

2.019.600 đ 4.039.200 đ

Module quang SFP RUIJIE

10GBASE SFP+ Optical Stack Cable Ruijie XG-SFP-AOC1M

for S2910 and S5750-H Series Switches, 1 Meter

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 203 Lượt mua: 0

-50%

Module quang QSFP+ RUIJIE 40G-QSFP-LR4-SM1310 chuẩn 40G

34.808.400 đ 69.616.800 đ

Module quang SFP RUIJIE

Module quang QSFP+ RUIJIE 40G-QSFP-LR4-SM1310 chuẩn 40G

40G LR Single-mode Fiber Module, Single mode

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 207 Lượt mua: 0

-50%

Module quang QSFP+ RUIJIE 40G-QSFP-SR-MM850 chuẩn 40G

4.342.800 đ 8.685.600 đ

Module quang SFP RUIJIE

Module quang QSFP+ RUIJIE 40G-QSFP-SR-MM850 chuẩn 40G

40GBASE-SR, QSFP+ Transceiver, Multimode

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 206 Lượt mua: 0

-30%

Bộ chuyển đổi quang điện 2 sợi 3Onedata 3012-S-SC-10KM

1.870.000 đ 2.674.100 đ

Bộ chuyển đổi quang điện 3Onedata

Bộ chuyển đổi quang điện 2 sợi 3Onedata 3012-S-SC-10KM

Cáp kết nối cổng RJ45: UTP 5E, Đầu kết nối quang: SC, ST, FC

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 301 Lượt mua: 1

-50%

Module quang SFP RUIJIE XG-SFP-ER-SM1550 chuẩn 10G

7.827.600 đ 15.655.200 đ

Module quang SFP RUIJIE

Module quang SFP RUIJIE XG-SFP-ER-SM1550 chuẩn 10G

10GBASE-SR, Single mode (1550nm, 40km, LC)

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 207 Lượt mua: 0

-50%

Module quang SFP RUIJIE XG-SFP-LR-SM1310 chuẩn 10G

1.966.800 đ 3.933.600 đ

Module quang SFP RUIJIE

Module quang SFP RUIJIE XG-SFP-LR-SM1310 chuẩn 10G

10GBASE-SR, Single mode (1310nm, 10km, LC)

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 207 Lượt mua: 0

-50%

Module quang SFP RUIJIE XG-SFP-SR-MM850 chuẩn 10G

1.161.600 đ 2.323.200 đ

Module quang SFP RUIJIE

Module quang SFP RUIJIE XG-SFP-SR-MM850 chuẩn 10G

10GBASE-SR, Multimode (850nm, 300m, LC)

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 206 Lượt mua: 0

-50%

Module quang SFP RUIJIE GE-SFP-LH40-SM1550-BIDI chuẩn 1000

1.570.800 đ 3.141.600 đ

Module quang SFP RUIJIE

Module quang SFP RUIJIE GE-SFP-LH40-SM1550-BIDI chuẩn 1000

1000BASE-LH, Single Mode, BIDI-TX1550/RX1310,40km,LC

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 208 Lượt mua: 0

-50%

Module quang SFP RUIJIE GE-SFP-LH40-SM1310-BIDI chuẩn 1000

1.263.240 đ 2.526.480 đ

Module quang SFP RUIJIE

Module quang SFP RUIJIE GE-SFP-LH40-SM1310-BIDI chuẩn 1000

1000BASE-LH, Single Mode, BIDI-TX1310/RX1550,40km,LC

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 207 Lượt mua: 0

-50%

Module quang SFP RUIJIE GE-SFP-LX20-SM1550-BIDI chuẩn 1000

1.359.600 đ 2.719.200 đ

Module quang SFP RUIJIE

Module quang SFP RUIJIE GE-SFP-LX20-SM1550-BIDI chuẩn 1000

1000BASE-LX, Single Mode, BIDI-TX1550/RX1310,20km,LC

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 208 Lượt mua: 0

-50%

Module quang SFP RUIJIE GE-SFP-LX20-SM1310-BIDI chuẩn 1000

1.147.080 đ 2.294.160 đ

Module quang SFP RUIJIE

Module quang SFP RUIJIE GE-SFP-LX20-SM1310-BIDI chuẩn 1000

1000BASE-LX, Single Mode BIDI-TX1310/RX1550,20km,LC

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 206 Lượt mua: 0

-50%

Module quang SFP RUIJIE MINI-GBIC-ZX80-SM1550 chuẩn 1000

2.323.200 đ 4.646.400 đ

Module quang SFP RUIJIE

Module quang SFP RUIJIE MINI-GBIC-ZX80-SM1550 chuẩn 1000

1000BASE-ZX, Single Mode (1550nm, 80km, LC).

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 206 Lượt mua: 0

-50%

Module quang SFP RUIJIE MINI-GBIC-LH40-SM1310 chuẩn 1000

1.887.600 đ 3.775.200 đ

Module quang SFP RUIJIE

Module quang SFP RUIJIE MINI-GBIC-LH40-SM1310 chuẩn 1000

1000BASE-LH, Single Mode (1310nm, 40km, LC).

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 208 Lượt mua: 0

-50%

Module quang SFP RUIJIE Mini-GBIC-GT chuẩn 1000

1.416.000 đ 2.832.000 đ

Module quang SFP RUIJIE

Module quang SFP RUIJIE Mini-GBIC-GT chuẩn 1000

1000BASE-TX, SFP Transceiver (100m)

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 207 Lượt mua: 0

-50%

Bộ nguồn tập trung cho 16 converter quang điện WINTOP WT-81/6-2A

2.520.000 đ 5.040.000 đ

Bộ chuyển đổi quang điện WINTOP

Bộ nguồn tập trung cho 16 converter quang điện WINTOP WT-81/6-2A

16 khe cắm bộ chuyển đổi quang điện

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 153 Lượt mua: 0

-50%

Bộ nguồn tập trung cho 16 converter quang điện WINTOP YT-81/6-2A

2.520.000 đ 5.040.000 đ

Bộ chuyển đổi quang điện WINTOP

Bộ nguồn tập trung cho 16 converter quang điện WINTOP YT-81/6-2A

16 khe cắm bộ chuyển đổi quang điện

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 140 Lượt mua: 0

Có quà tặng

Hộp phối quang 72FO ODF VIVANCO VCFPDTNTCN724

Liên hệ

Hộp phối quang ODF

Hộp phối quang 72FO ODF VIVANCO VCFPDTNTCN724

Hộp phối quang 72FO, 4U

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 158 Lượt mua: 2

Tủ phối quang 192FO ngoài trời

Liên hệ

Hộp phối quang ODF

Tủ phối quang 192FO ngoài trời

Tủ phối quang 192FO ngoài trời

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 335 Lượt mua: 3

Hộp phối quang 48FO ODF

Liên hệ

Hộp phối quang ODF

Hộp phối quang 48FO ODF

Vỏ hộp ODF 48 FO, khay cố định, đầy đủ phụ kiện, chuẩn APC

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 339 Lượt mua: 6

-0%

Có quà tặng

Bộ chuyển đổi quang điện 2 sợi quang Module SFP Ubiquiti Unifi UF-MM-10G chuẩn 10Gb

1.476.000 đ 1.476.000 đ

Module quang SFP Ubiquiti Unifi

Bộ chuyển đổi quang điện 2 sợi quang Module SFP Ubiquiti Unifi UF-MM-10G chuẩn 10Gb

Multi-Mode Fiber, tốc độ: 10 Gbps

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 160 Lượt mua: 1

-0%

Có quà tặng

Bộ chuyển đổi quang điện 2 sợi quang Module SFP Ubiquiti UniFi UF-MM-1G chuẩn 1000

648.000 đ 648.000 đ

Module quang SFP Ubiquiti Unifi

Bộ chuyển đổi quang điện 2 sợi quang Module SFP Ubiquiti UniFi UF-MM-1G chuẩn 1000

Multi-Mode Fiber, Tốc độ:1.25 Gbps

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 116 Lượt mua: 0

-0%

Có quà tặng

Bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi quang Module SFP Ubiquiti UniFi UF-SM-10G chuẩn 10Gb

2.988.000 đ 2.988.000 đ

Module quang SFP Ubiquiti Unifi

Bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi quang Module SFP Ubiquiti UniFi UF-SM-10G chuẩn 10Gb

Single-Mode Fiber, Tốc độ: 10 Gbps

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 120 Lượt mua: 0

-0%

Có quà tặng

Bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi quang Module SFP Ubiquiti UniFi UF-SM-1G-S chuẩn 1000

816.000 đ 816.000 đ

Module quang SFP Ubiquiti Unifi

Bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi quang Module SFP Ubiquiti UniFi UF-SM-1G-S chuẩn 1000

Single-Mode Fiber, tốc độ: 1.25 Gbps

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 165 Lượt mua: 0

-0%

Có quà tặng

Dây nhảy quang DAC 10GBASE Active Optical SFP+ to SFP+ độ dài 2 mét APDAC-10G-2M

540.000 đ 540.000 đ

Dây nhảy cáp quang

Dây nhảy quang DAC 10GBASE Active Optical SFP+ to SFP+ độ dài 2 mét APDAC-10G-2M

Maximum Data Transfer Rate 10.00 Gbps

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 220 Lượt mua: 0

-0%

Có quà tặng

APTEK APS1385

426.000 đ 426.000 đ

Module quang SFP APTEK

APTEK APS1385

Tốc độ truyền dữ liệu: 10Gbps.

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 147 Lượt mua: 0

-0%

Có quà tặng

APTEK APS1335-20

498.000 đ 498.000 đ

Module quang SFP APTEK

APTEK APS1335-20

ốc độ truyền dữ liệu: 10Gbps.

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 110 Lượt mua: 0

-0%

Có quà tặng

APTEK APS1220

1.375.000 đ 1.375.000 đ

Module quang SFP APTEK

APTEK APS1220

Tốc độ liên kết dữ liệu: Lên đến 10Gbps.

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 125 Lượt mua: 0

Có quà tặng

APTEK AP100-20ADIP

Liên hệ

Bộ chuyển đổi quang điện APTEK

APTEK AP100-20ADIP

Tốc độ truyền dữ liệu: 100Mbps.

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 117 Lượt mua: 0

Chuyển đổi quang điện Media Converter ApTek AP100-20

290.400 đ

Bộ chuyển đổi quang điện APTEK

Chuyển đổi quang điện Media Converter ApTek AP100-20

100Mbps, Tx/Rx 1550/1310, SM, 1 sợi, 20km

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 142 Lượt mua: 0

-0%

Có quà tặng

Hộp phối quang 4FO Dintek ODF (FTTH Box)

117.600 đ 117.600 đ

Hộp phối quang ODF

Hộp phối quang 4FO Dintek ODF (FTTH Box)

Kích thước: 150 x 30 x 110mm

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 221 Lượt mua: 2

-0%

Bút soi sợi quang 10-12Km VFV532

650.000 đ 650.000 đ

Dụng cụ - Máy hàn cáp quang

Bút soi sợi quang 10-12Km VFV532

Khoảng cách soi sợi quang tối đa 10-12Km, Công suất đầu ra: > 10mW

Thêm vào giỏ hàng

Lượt xem: 102 Lượt mua: 0

« 1 2 3 4 5 »

Hỗ trợ kinh doanh

Hỗ trợ kỹ thuật

Zalo